Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีข่าวดี เกี่ยวกับ Windows 7(SEVEN)โพสบอกกันหน่อยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีข่าวดี เกี่ยวกับ Windows 7(SEVEN)โพสบอกกันหน่อยนะ

แบบว่าไม่ค่อยตามข่าวเลยอะ ช่วงนี้เลยอยากรู้ว่า Windows 7 เขาไปถึงไหนกันแล้ว

เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นvistaยังใช้ไม่คุ้มเลย

Comment

ท่านข้างบนยังใช้ไม่คุ้ม

แต่

ผมยังไม่ได้ใช้เลย... - -

Comment

ผม ใช้คุ้มและ Vista เขาดีจริงถ้าใช้แล้ว เป็น อิอิ ลองดูก่อน อย่าพึงไปเกลียด Vista ลองไปดูรายงาน ทำไม วินโด่ว Vista ถึง แปก ดูครับทาง แบไต๋ ไฮเทค ของวันที่ 24/08/2008 แล้วจะรู้เพราะ อาราย ลองใช้เลยครับ ผมว่าดีกว่า XP เยอะ ที่มีปัญหาส่วนใหญ่ก็คงเป็นเพราะ ระบบป้องกันเขาหนาเกินความจำเป็นสำหรับผู้ใช้ทั่วไป แต่ก็ปิดได้ ^^ และๆ กินสเปกนิดนึง แต่เดียวนี้คอมแรงๆ กันทั้งนั้นแล้ว ^^

Comment

ข่าวดีจาก windows ที่อยากได้ยินมากที่สุดคือ กินสเป็คเครื่องน้อยกว่า vista ที่ผมใช้อยู่

Comment

Working...
          X