Announcement

Collapse
No announcement yet.

e6750+ xfx 8800 gt 600/900

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e6750+ xfx 8800 gt 600/900

ช่วยด้วยค้าบ ท่านผู้มีความสามารถทุกท่าน คือผม ลาก e6750 ไปปามาน 3.6 อะคับ แต่ยังไม่ได้ทำไร การ์ดจอนะ มาลอง ทดสอบ เฟรมเรตใน devil may cry 4 ปรากฎว่า เฟรมเรตมานตกอะค้าบ พอปรับกลับ เหมือนเดิม เฟรม เรตก็ขึ้นซะงั้น ต้องปรับตรงไหนอีกบ้างอะคับ ช่วยผมทีเถอะ งมนานมากแล้ว

mainboard giggabyte P35-DS3P นะคับ ที่เหลือ ก็อย่างที่ บอก
    kingston 1 Gb*2
    Seagate 250 Gb
    PSU detec 600 w อะคับ

ปล ขอบคุนมากคับ

แสดงว่า VGA เหลือ x1 น้ะสิ

เพิ่มไฟ VGA ดูครับ ที่ 101

Comment

พอดี มือใหม่มากเลย อ่าคับ ต้องเพิ่ม ตรงไหน อ่าคับ ในไบออสมานจาเขียนว่าไรอ่า คับ หรือ ใช้โปรไรแก้ไขได้ป่าวคับ ขอบุนมากคับ

Comment

ไม่เสถียรระมั้งครับ

ส่วนเรื่องปรับบัส + OC ใน Gigabyte อยู่ในเมนู Tweak หรือ M.I.T. หรือไงเนี้ยครับ จำไม่ได้และ

Comment

Working...
        X