Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือค้าบ จะ upgrade หูฟัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือค้าบ จะ upgrade หูฟัง

พอดีตอนนี้มาเรียนต่อ อเมริกาครับ เห็นราคาหูฟังใน ebay แล้วมัน ยั่วใจเหลือเกิน ฮาๆๆ

ตอนนี้ใช้ pk2 อยู่ครับซื้อจากร้าน เฮียมั่น อยากจะลองไปเล่น inear บ้าง ตอนนี้ก็ เล็ง superfi pro 4vi อยู่ครับ เอามาใช้กับ iphone

ฟังพวก piano,classic, pop เป้น ส่วนใหญ่ครับ

มีรุ่นไหน แนะนำบ้างครับ ถ้า ไม่ใช้รุ่นที่เลือก

มีงบ ประมาน 150$ นะครับ

ดันๆๆ

Comment

dun

Comment

ที่เมกา Shure E530 ไม่มี PTH ไม่น่าเกิน 12k น่าลงุทนนะครับที่นั่นประกันดีด้วย(ดีกว่ามหาจักรเยอะ)

Comment

เห็นว่า fi.5 ที่ amazon ก็ถูกมากเลย

แต่ต่อตรงกับ iPhone ได้หรือเปล่านี่ ไม่แน่ใจนะ

Comment

er6i
            ฟังเค้ามา

Comment

ที่เมกา Shure E530 ไม่มี PTH ไม่น่าเกิน 12k น่าลงุทนนะครับที่นั่นประกันดีด้วย(ดีกว่ามหาจักรเยอะ)
              เกินงบ อ่าครับ

ส่วน superfi pro 5 มันใส่ก่า iphone ไม่ได้ ต้องหาที่แปลงดีๆ ด้วย ถ้าไม่ดี เสียง ฟังไม่ได้ เคยอ่านเจอ

super fi 4vi ไม่ดีค่อยดีหรอครับ เห็นไม่ค่อยมีคนใช้เลยอ่า

Comment

งั้น BOSE โลด เสียงกลาง + เบสดีมาก แต่สเตจ ม่ะค่อยกว้างจ้า

Comment

Working...
                X