Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลทดสอบ XFX 9800GT ว่าเป็นยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลทดสอบ XFX 9800GT ว่าเป็นยังไง

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนเลยนะครับว่า CPU ผมไม่แรง ของเพื่อนผมใช้ C2Q ได้ FPS มากกว่าผมเกิน 5 ขึ้นไปอีกครับ

Crysis

1024x768 no AA

All High
    CPU1 = 38
    CPU2 = 19.46
    GPU = 42.72

All Very High
    CPU1 = 30.45
    CPU2 = 17.38
    GPU = 30.61

3D2006
    Score = 10577
    Attached Files
    Last edited by ittiphol; 15 Sep 2008, 13:47:02. Reason: ไม่ได้อัพภาพ

บรึ้ยยยย .... หุหุ เย็นมั้ยง่ะ

Comment

เล่นเกม 70 สะจายไปเลยเหอะๆๆ ไม่พังไม่เลิก

Comment

แป่ว...สเปคผมแค่ 11600 3dmark06 หง่ะ.....กำ จะทันแล้วนะนั่น

Comment

ของดี ราคาไม่แพง
          ดันๆ ขายได้ไวไว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ของดี ราคาไม่แพง
            ดันๆ ขายได้ไวไว
            อ้าวขายเหรอ

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
              แป่ว...สเปคผมแค่ 11600 3dmark06 หง่ะ.....กำ จะทันแล้วนะนั่น

สเปก ของผม 3DMark2006 ได้ 12,600 คะแนนครับ ทันแล้วสิแซงด้วยงะทำไงดี อิอิ

CPU1.8@3.3
              8800GT core600/mem900 @ core700/mem1000
              เอาของถูกมาเย้ย

อุณภูมิ 8800GT ปกติ 50 โหลดหนัก 75 ผมใช้รุ่นซิ้งค์ น้ามเงินอ่ะ ตามลายเซ็น

Comment

ปล.ชุดนี้ผมใช้ไปซัก 2 ปีก่าๆ ก็คงเปลี่ยนแล้วละทั้งเซ็ทเลยแล้วไปเล่น
                LGA1366

Comment

ลองเป็น CPU เดิมๆ ไม่ขึ้นแน่ครับ

Comment

ดันๆ

ใครมีช่วยมาเปรียบเทียบด้วยครับ อยากรู้ครับ

Comment

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                        ลองเป็น CPU เดิมๆ ไม่ขึ้นแน่ครับ
                        งะ อย่าว่ากันจิ T__T

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                          ขนาด cpu เก่า oc สูงๆ คะแนนปรี๊ดเลยอะ

Comment

CPU ตัวนี้ไม่ร้อนแฮะ ผม M0 ตัวเดียวกับท่านเลย เสียดายพาวเวอร์ ผมไม่อำนวยมันให้แค่นี้แหละ 3.3 เศร้า ตอนนี้ต้องลด VGAมาที่ 650/1625/999 ถึงจะไม่ดับ ไม่มีตังเปลี่ยนพาวเวอร์เซ็งแท้ -*-

Comment

ผมก็ไม่ขึ้นแล้วครับ ได้แค่ 266 บางทีก็แฮ้ง ทั้งๆที่ไม่ร้อนนะครับ ใจอยากไปที่ 333 เปิดไม่ติดอะ เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
                              X