Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม STALKER clearsky หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม STALKER clearsky หน่อยครับ

ผมลงแล้วเล่นไม่ได้อะครับ ใช้ daemoon tool สร้างแล้ว crack แล้ว แต่พอจะเข้าไป มันถามหาCD key งง จัง ใครทราบรบกวนหน่อยนะครับ

บอกแค่นัยๆพอเดี๋ยวผิดกฏ ตอนผมลงผมไม่ได้ใส่keyนะคับ ไปหาเวปโหลดเอาเอง
    Last edited by amstel; 15 Sep 2008, 11:03:10.

Comment

อยากเล่นจัง ที่ไหนมีบ้าง อิอิ

Comment

สงสัยว่าจะคนละเวอร์ชันกันนะครับเด๋วจะลองหาวิธีดูอีกที ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ

Comment

อยากได้จัง ยังมะมีเวลาโหลดเรยยยย

Comment

ใช้crack ตัวไหนเล่นอ่าครับ

Comment

ผมใช้ตัว ใหม่สุดจาก gamecopyworld
              และ อัปแพท ใหม่สุด
              แต่ใช้ image ของ 1.503

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                ผมใช้ตัว ใหม่สุดจาก gamecopyworld
                และ อัปแพท ใหม่สุด
                แต่ใช้ image ของ 1.503
                ผมทำตามแบบคุณก็ไม่ได้อ่าครับ

S.T.A.L.K.E.R.Prequel:Clear Sky -Error
                More than one product disc was found in your disc drives. Please leave one disc only and press "Retry". If only one product disc is in the drives, press "Error report" and send the report to product technical support.

ของผมเป็นแบบนี้อ่าครับหมดปัญญาแล้วครับ ช่วยที่

Comment

ใจเย็น
                  แรกไปโหลด 1504 มาแพทซะ
                  พอแพทได้ ก็ไปหา ตัว no dvd 1504 จาก เกมก็อปปี้เวิล
                  แล้วก็แครกซะ ทำตามคำแนะนำที่มันเแจ้งไว้ก่อนโหลด

ตอนแรกผมก็ ติดเหมือนกัน ไปคลิ๊กไฟล์ที่แครกที่มันบอกเอาไว้ใน dir ผิด ต้องวางไว้ให้ถูก หรือถ้าไม่ชัวร์ก็วางมันหมดทุกที่ที่คิดว่าไม่ชัวร์ แล้วก็ ดับเบิ้ลคลิ๊กซะ จะขึ้นข้อความที่ท่านเจอ แล้วก็ปิดไป

จากนั้นหา image mds msf 1503 ให้ได้ อิอิ เม้าอิเมจไป ทีเดียว ก็เล่นได้และครับ

ลองดู ผมโคตรมั่ว

Comment

เกมอะไร ยังไม่เจอมอนเตอร์ก็เสียวสยองแล้ว แต่พอเจอหมูป่า รู้สึกว่าไม่หน้ากลัวเท่าบรรยากาศ+ดนตรี เลย เล่นไม่ไหวกลัวอะ ไรท์ใส่แผ่นเก็บเข้ากล้องไปซะ สงสัยไม่เหมาะกับเกมแนวนี้

Comment

Working...
                    X