Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ไดรฟ์ DVD งอแง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ไดรฟ์ DVD งอแง

คือตอนนี้ อาการเป็นแบบว่า ใส่แผ่นไปแล้ว มันไม่อ่านอ่ะ
    properties ดูขึ้น 0MB ตลอดเลย(แม้ตอนใส่แผ่น)
    ทำไงดีครับ ??

thk

เงียบ >_<"

Comment

ซื้อใหม่

Comment

โอ้วเบิ้ล - -

Comment

ใน nb อะครับ จิงๆยังมีประกัน แต่เครมที 20 วันแล้วนี่จะปิดเทอมแล้ว ต้องรีบทำproject ด้วย >_<"
          ไม่งั้นคงต้องรอปิดเทอมแร้วค่อยเครม

อัพเดทอาการครับ : ตอนนี้มาเปิดไม่ออกแร้วด้วย >_<"

Comment

โอ้ววววเย้! อาการเดียวกันเลยยยยกับ DVD-RW ของ NB ป๋ม
            วันอาทิตย์นี้ผมกำลังจะไปซื้อเปลี่ยนใหม่พอดีเลย อาการนี้เปลี่ยนโลดดดด
            ของยี่ห้อ PANA 2200 โลด ประกัน 1 ปี เพิ่งไปถามมาเอง ไปพร้อมกันม่ะ

Comment

ลองถอดออกแล้วเสียบใหม่ยังครับ

Comment

ซื้อ external มาใช้แทนเลยครับ
                ของ nb มันจะไม่ค่อยทน ไม่รู้เป็นอะไร

Comment

Working...
                X