Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำน้องหนู เอ้ย Mouse ไว้เล่นเกมหน่อยสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำน้องหนู เอ้ย Mouse ไว้เล่นเกมหน่อยสิครับ

ถ้าไม่เอาพวก Razor มีอันไหนน่าใช้มั่งอ่ะครับ

ตอนนี้เอา Dell ไปเล่นอยู่ กดๆแล้วค้าง -*-

ผมคิดว่าสิ่งที่ต้องคำนึงเป็นอันดับแรกในการเลือกเมาส์คือความถนัดครับ อันนี้คงจะแนะนำยากเพราะบางครั้งลองที่ร้านพอดีมือกลับบ้านใช้นานเมื่อยมือ-*-

Comment

อันนี้เลยครับ หนูอวกาศ.-
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=285101

Comment

เคยซื้อของแพง ๆ มาใช้ปีเดียวพังจากนั้นเลยลาขาด ตอนนี้ใช้ logitech ตัวละ 180บาท ดีกว่าเยอะ ใช้เล่นเกมมา 3 ปีแล้วยังไม่พังเลย

Comment

เหอๆ นั่นสิ................ แต่ตอนนี้ 250 กะลังทำพิษอยู่ - -"

Comment

MD Tect 150 บาท = =" แผ่นรอง mount 20 บาท

Comment

เคยซื้อของแพง ๆ มาใช้ปีเดียวพังจากนั้นเลยลาขาด ตอนนี้ใช้ logitech ตัวละ 180บาท ดีกว่าเยอะ ใช้เล่นเกมมา 3 ปีแล้วยังไม่พังเลย
              เค้าประกัน3ปีนี่คับ ผมใช้ logitech MX518 ราคากับคุณภาพโอเคคับ ส่วนตัวชอบนะ เผื่อเงินค่าแผ่นรองเม้าส์ด้วยนะคับ

Comment

ของผม เม้า ไมโครซอฟ อิอิ

Comment

Logitech อีกเสียงคับ

Comment

อีกทางเลือก Oker Gaming Grade series

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=263022

Comment

ผมใช้ logitech ตัว 300 กว่าๆอ่ะ แปปเดียว ค้าง
                      เปลี่ยนมาใช้ dell เหมือน จขกท. ผล...ค้างเหมือนกัน ยังทนใช้ค้างๆอยู่ เซงจิต
                      ว่าจะไปซื้อถูกๆมาเล่น เห็นยี่ห้อที่เป็นพระอาทิตย์บนก้อนเมฆอ่ะ เพื่อนใช้อยู่บอกว่าดี 1600 dpi มั้ง 290 บาท

Comment

ผมใช้โนเนมตัวละ200กว่าบาทได้มั้งครับถนัดมือดี

Comment

Oker ตัวละ 250 ปรับ DPI ได้ถึง 2000 ขอบยางจับถนัดมือ

Comment

Logitech ประกันดี 3ปี ใช้ MX518 อยุ่แต่แนะนำให้เล่นรุ่นที่สูงขึ้นไปอีกดีกว่าเดี๋ยวนี้ถูกแล้ว

Comment

ไว้จะไปดูคร๊าบบบบ Oker ราคาไม่แพง

Logitech A4Tech อิอิ

Comment

Working...
                              X