Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาโน๊คบุคของแต่ละที่มันจะเท่ากันไหม????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาโน๊คบุคของแต่ละที่มันจะเท่ากันไหม????

ราคาโน๊คบุคของแต่ละที่มันจะเท่ากันไหม เช่น เชียงใหม่...กับ...กทม อะไรอย่างนี้อะครับ
    หรือว่ามันจะราคาเท่ากันเพราะมันเป็นของแบรน์เนม เลยต้องให้ราคาเป็นมาตรฐาน

ไม่เท่าแน่นอนครับ บ้างร้านสามารถเลือกได้ว่าจะเอา VAT เปล่าด้วย แต่น้อยร้านนะครับ ส่วนมาก บังคับ VAT กันครับ
    แค่ เสรี กับ ซีคอน ยังไม่เท่ากันเลย ศูนย์ ACER เหมือนกัน แท้ๆครับ

Comment

Working...
    X