Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก จอ LCd 22 นึ้ว ครับ ติดไม่ออกเอารุ่นไหน ดี ครับ ปวดหัว ครับหลายบาทอยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก จอ LCd 22 นึ้ว ครับ ติดไม่ออกเอารุ่นไหน ดี ครับ ปวดหัว ครับหลายบาทอยู่

ดู 2232GW แต่ไม่รู้ รุ่นอื่นเป็นไง บ้าง คับ ไม่ได้เห้น ของจิงๆๆครับ เพราะ ว่าต้องสั่งเอา ครับ มีอีกรุ่น นึง T220 ซัมซุง เหมือนกัน แต่เพื่อนบอกไม่แตกต่างไม่รู้จิง เห้นนิดนึง เพราะ ว่ามันแพงกว่าไม่รู้ว่า คุ้ม กับ เงินที่เสียไปครับ เพราะว่ามัน ต้องอยู่กับ เราไปยาวหลายปี อยู่ ครับ
    เพราะ เพื่อนอยู่ กทม เห้นบอก

ผมใช้ SAMSUNG 2253 lw อยู่ครับ ใช้ได้เรย ซื้อมา7900 พันทิพ

Comment

มีรุ่นอื่น แนะนำอีกมั้ย ครับ

Comment

Dell sp2208 จอกระจก HDMI WABCAM แหล่ม ประกันชั้นเทพครับ เพิ่มเป็นอีกตัวเลือกนะครับ

Comment

Dell 2208 WFP ไม่เหมือนตัวกระทู้บนนะครับ เทพพอกัน

Comment

ผมใ้ช้ 2232GW รูปร่างสวยดีครับ ส่วนเรื่อง contras ผมไม่เคยปรับสุดเลยปรับสุดแล้วแสบตา

Comment

ชัดมั้ย คับเวลาดูหนังอ่ะครับ เห้นเค้า บอก 3000 : 1 มันน้อยไป สำหรับ 22 นิ้วจิงป่าว ครับ

Comment

2230 fm ของ AOC ผมก็ว่าแจ่มนะ ราคาไม่แพงมากแต่ contras 20000:1 แนะ แถมมีฟังก์ชันเยอะอีก สีสดไม่แพ้ samsung กับ LG

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
                  ชัดมั้ย คับเวลาดูหนังอ่ะครับ เห้นเค้า บอก 3000 : 1 มันน้อยไป สำหรับ 22 นิ้วจิงป่าว ครับ
                  ผมใช้อยู่เหมือนกัน ดูหนัง เล่นเกมส์ แจ่มมากครับ

Comment

ขอแจมนิดนึงฮะ
                    คือถ้าเอาไว้แต่งรูปอ่ะ
                    ใช้แปลงไฟล์ภาพ กับ Photoshop อยากได้รุ่นที่สีสมจริง
                    แล้วสีไม่เพี้ยนเมื่อมองมุมต่าง ช่วยแนะนำทีคร๊าบ......
                    มีรุ่นพี่บอกว่า Dell

Comment

ช่วยดันช่วยดู
                      หาอยู่เหมือนกัน

Comment

ขอถามหน่อยครับ แล้วLCD 22" AOC (2217VW) WIDE, DVI B นี้มันผลิตที่ไหนครับเห็นแอดไวส์มีขายด้วยอ่ะครับ(มันถูกดีครับ)

Comment

AOC ผลิต ที่ไหนผมก็ไม่ทราบฮะ แต่ของเค้าดีจริง

Comment

ลองดู SAMSUNG 2253 lw ครับ

รูปทรงสวยดีครับ โปรดี

Comment

Asus ก็ดีนะ

Comment

Working...
                              X