Announcement

Collapse
No announcement yet.

พรุ่งนี้ Crysis warhead จะวางแผงแล้ว มีใครรอซื้อมั่งครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรุ่งนี้ Crysis warhead จะวางแผงแล้ว มีใครรอซื้อมั่งครับ..

@-- เห็นว่า พรุ่งนี้ (16 กันยายน) Crysis warhead จะวางแผงแล้ว มีใครสนจะไปซื้อมาเล่นบ้างครับ
    มาลงชื่อกันหน่อย เห็นคะแนนจากเว็บนอกได้เยอะพอสมควร ไม่รู้ว่าจะสนุกขึ้นกว่าตัวแรกหรือเปล่า

-- ผมขอลงชื่อไว้คนแรกเลยละกันครับ อุตส่าห์สอย 4850 มาเพื่อการนี้เลย ^ ^ ใครได้เล่นแล้วก็ เอารูปลงมาโชว์ รวมทั้งบอกเล่ากันหน่อยละกันนะครับ ว่ามันสวยเหมือนเดิมหรือมากขึ้น แล้วก็กินสเปกน้อยลงอย่างที่ทางผู้ผลิตเค้าว่ากันจริงๆเหรอเปล่า

ที่ดูใน STEAM นี้มันบอกว่า วางแผงทั้วโลก 18 กย. นี้ครับ ไม่ใช่พรุ้งนี้ (พรุ้งนี้มันของ อเมริกา ที่เดียว)

แต่ว่าออกมา เดี๋ยวขอดูราคาแผ่นก่อน ถ้าไม่แพงมากก็น่าสนใจ แผ่นแท้ อยู่แล้วววว
    Last edited by nests; 15 Sep 2008, 22:42:42.

Comment

เพิ่งถอยมือถือใหม่ สงสัยผมคงต้องบิตอย่างเดียว

Comment

Originally posted by gerrard View Post
        เพิ่งถอยมือถือใหม่ สงสัยผมคงต้องบิตอย่างเดียว
        ถ้ายอดขายมันไม่ดี รอบนี้ Crysis อาจไม่ลงแต่ PC นะครับ

เรามีเกมที่ลงเฉพาะ PC ให้พวก คอนโซล อิจฉา บ้างสิครับ

Comment

^^

Comment

Originally posted by nests View Post
            ที่ดูใน STEAM นี้มันบอกว่า วางแผงทั้วโลก 18 กย. นี้ครับ ไม่ใช่พรุ้งนี้ (พรุ้งนี้มันของ อเมริการ ที่เดียว)

แต่ว่าออกมา เดี๋ยวขอดูราคาแผ่นก่อน ถ้าไม่แพงมากก็น่าสนใจ แผ่นแท้ อยู่แล้วววว
            เย้ย !! จริงเหรอครับ ถ้าใช่แหง่วเลยแบบนี้ พอดีเมื่อวานผมไปซื้อ Spore

ที่ร้าน i27cd-rom ถามเด็กในร้านว่า warhead มาวันไหน ก็บอกว่าวันที่ 16 สงสัยเข้าใจผิดเหมือนกัน

แต่ลองโทรไปถามร้านดูก่อนดีกว่า ว่าเข้าวันไหน เผื่อเข้าพรุ่งนี้จริงๆ

Comment

^_^....

Comment

รอโหลด.......

Comment

ภาคแรกยังไม่ได้เล่นเลย กรำๆๆ

Comment

18สอบเสร็จพอดี ไปดูหนังแล้วก็ไปซื้อเลย 55555+

Comment

กล่องละ 500 เอง
                      อิอิ

http://www.zest.co.th/www/main/detai..._id=GME0001567

Comment

หุๆ ขอให้ถูกๆ

Comment

480 เอง ถูกนะเนี่ย

Comment

แจ่มมมมมมมมมมมมมมม

Comment

วันไหนขายครับ งง เดวพรุ่งนี้ เดว 18 - -*

Comment

Working...
                              X