Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องเคลมของกับCom7คับ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องเคลมของกับCom7คับ^^

ถ้าเราเอาของไปเคลมกับCom7 จะได้ของใหม่หรือได้ของวนซ่อมครับ ขอบคุณมากครับ

แล้วแต่ชนิดของและ STOCK

เรื่องของใหม่ ลืมไปได้เลยมั้งครับ

Comment

ส่วนมากมักจะได้ของวนซ่อมนะ
      ทุกประกันแหละ

Comment

ของสต๊อคซ่อมครับ
        ---------------
        ประกันทุกค่ายไม่มีให้ของใหม่กับลูกค้าครับ เพราะ ถ้าให้ของใหม่แล้วของที่ลูกค้าเอามาซ่อมจะเอาไปไว้ไหนครับ

Comment

ไม่หมดประกันทีก็ได้เป็นขงอซ่อมมาเหรอครับ นึกว่าได้ของใหม่เลย

Comment

ถ้าไม่เกินเดือนถึงจะได้ของใหม่คับ ถ้าเกินนั้นก็ของวนซ่อมแล้วคับ

Comment

ถ้าไม่เกินเดือนนึงหรือครึ่งเดือน ไปที่ร้านจะได้ของใหม่ครับ

แต่ถ้าไปเคลมกับ Dealler ก็น่าจะได้ของที่มาจาก Stock เคลม
              ซึ่งทั้งหมดน่าจะวนซ่อมหรือ Return มาจากโรงงานครับ ไม่ได้ใหม่แกะกล่อง

Comment

Working...
              X