Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ mod driver มีผลเสียมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ mod driver มีผลเสียมั้ยครับ

คือว่าของผมเป้นโน๊ตบุคนะครับ geforce 8400m g ตอนนี้ mod driver เป็น version 177.98 หลังจากทำแล้วก็รู้สึกมันเล่นเกมดูหนังดีขึ้นนะครับ แต่อยากถามว่าระยะยาวจะมีผลเสียอะไรมั้ย ครับ
    เวปที่เข้าไปทำนะครับ update driver ใหม่ๆ www.laptopvideo2go.com/forum

มันก็เป็นเพียงแค่การปรับแต่งทางด้าน SW ไม่มีอะไรที่ต้องวิตกกังวล
    หากเกิดอาการ error ก็เพียงแค่จัดการไฟล์นั้นออกซะ แล้วติดตั้งใหม่ก็จบข่าว ....

Comment

Working...
    X