Announcement

Collapse
No announcement yet.

bios .13 ของ ax78 ตอนนี้ ยังมีปัญหา มั้ยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bios .13 ของ ax78 ตอนนี้ ยังมีปัญหา มั้ยครับ...

คือผมได้ ax78 ใหม่มาครับ ( ตัวเก่า อัพ bios แล้วค้าง ครับเลยเอาไปเครมมา )

เลยอยากถามทุกท่านว่า ตอนนี้ bios .13 ของ ax78 อัพแล้วยังค้างเหมือน เมื่อก่อนมั้ยครับ

ปล. ต้องหาข้อมูลก่อนครับ ค้างอีก รอเครมเป็นเดือน หึหึ

5 กระทู้แล้วท่าน

Comment

อุ้ยๆๆ โทษทีครับ หุหุ เนตไม่ดีนะครับ กดโพส แล้วมัน error ครับ นึกว่ามันไม่ขึ้น โทษจิงๆครับ

Comment

ผมใช้อัพในวินโดว์กับโปรแกรมของ มันในแผ่นอะ

แต่ต้องอัพกับวินโดว์ใหม่ที่ยังไม่ได้ลงโปรแกรมไรเลย

ลงแค่ไดว์เวอร์ ของบอร์ดกับการ์ดจอพอ

วินโดว์ใหม่จะทำให้อัพไบออสเร็ว

ถ้าวินโดว์เก่า ใช้เวลานานหน่อย แต่อย่าปิดเครื่องนะครับ
        ผมเคยอัพกับ เอกพีลงวินโดว์มา3เดือนได้มั้ง ค้างไป 20 นาทีได้
        ขยับอะไรไม่ได้เลย ผมก็ทิ้งไว้งั้นละ แล้วมันก็บอกให้ รีเครื่อง ก็ได้ปดติแต่จะเสียวหน่อยนึง อิอิ

ลงวินโดว์เส็ดแล้วอัพเลยดีที่สุด

Comment

เหอๆ ผมก็พึ่งได้กลับมาเองคับ แฟรชแล้วค้าง

Comment

อัพแล้วก็ปกติดีครับ เสถียรขึ้นครับ ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

อยากถามว่า บอดนี้ ลง vista ได้หรือยัง

Comment

Originally posted by merlix View Post
                อยากถามว่า บอดนี้ ลง vista ได้หรือยัง
                ลงได้ตั้งนานแล้วครับ แต่ต้องไปเปิด ACPI = Enable ผมเคยใช้ลงมา ทั้ง 32 บิท 64 บิท ผ่านตลอด.

Comment

ACPI = Enable
                  เปิดที่ไหนง่า ผมไม่ได้ทำอะไรก็ลงได้ปกติ

ใช้ อัลติเมทอยู่

Comment

จริงๆ มันดีครับ
                    แต่ผมทะลึ่งไปอัพแล้ว เห็นมันค้างเรยรีสตาร์ท เท่านั้นล่ะ งานเข้าเรย ถามร้้านเค้าบอกว่าของผมเป็น13 อยู่แล้วไปอัพทำไมเนี่ย....<<แป่ว โง่ปายเรา

Comment

Working...
                    X