Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทุกท่านครับขอโปแกรมตัดต่อเพลงน่อยคาบเร่งด่วนเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทุกท่านครับขอโปแกรมตัดต่อเพลงน่อยคาบเร่งด่วนเลย

ขอโปรแกรมตัดต่าเพลง น่อยครับ ยังไงก่อช่วยโพสน่อยคาบผม

ขอบคุณมากคาบ

ที่คอมมีโปรแกรม Nero ไหมล่ะครับ
    ถ้ามีลองใช้โปรแกรม Nero ตัดเอาก็ได้นิครับ

Nero WaveEditor

เพราะผมใช้ตัวนี้ตัดต่อเป็นประจำครับ ( เอาไว้ตัดเพลงลงมือถือเป็นเสียงเรียกเข้า ^^~ )

Comment

ขอบคุนคาบ

Comment

เหอะๆๆ ตัวนี้เจ๋งกว่าครับ Sound Forge Audio Studio

Comment

คาบผม แต่ช่วย อับโหรดให้น่อยได้ไมคาบ

ผมอยากใช้อะ ที่บ้านของneroเปงไรไม่รู้ใช่ไม่ได้อะ

ขอบคุณคาบ

Comment

เหอะๆๆ โปรดสังเกตุลายเซ็นต์

Comment

Working...
            X