Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับเกมMercenaries 2: World in Flamesครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับเกมMercenaries 2: World in Flamesครับพี่น้อง

มีปัญหากับเกมMercenaries 2: World in Flamesครับพี่น้อง
    คือผมลงแผ่นกุ๊กๆกู๋อ่ะครับ(ผี)ทั้งหมด2แผ่นครับ คือนำไฟล์ทั้งหมดมารวมกันแล้วแตกไฟล์จะได้เปงไฟล์ISOมา และทำการINSTALLและกินยาแก้ไอตามปกติ พอรันเกมส์ก็ขึ้นมาดังรูปอ่ะครับ ทำไงดี
    Attached Files

ดันไป ช่วยหน่อยนะครับบบบ

Comment

อยากเล่นนะเนี่ย.....

Comment

โหลด แครกใหม่ครับ www.gamecopyworld.com แครกในแผ่นใช้ไม่ได้

Comment

อ่าวท่า่น ผมว่าจะลองถามคนในนี้ดูก่อน ถ้าไม่ได้ ผมจะไปถามท่านอยู่พอดีเลย
          ปล.ต้องขอโทษที่รบกวนท่านอีกแล้ว

Comment

Originally posted by jackson View Post
            โหลด แครกใหม่ครับ www.gamecopyworld.com แครกในแผ่นใช้ไม่ได้
            รบกวนท่านนิดนึงครับ ตัวcrackเนี่ยต้องใช้ตัวไหนครับ(ver.ไหนจะได้ไปหามาถูกครับ) พอดีผมเล่นเน็ตบ้านครับ มันช้ามาก เปิดอะไรก็ไม่ค่อยได้เลย

Comment

`ดัน

Comment

ต่อเน็ตสิครับท่าน มันต้องยืนยันกะเวป EA ครับ

แล้วก็ลง Fixed CD 1.0 MULTI5 ไป จบครับ เล่นได้ สบาย ระเบิดกระจาย ผมเล่นไปได้ 50% ละ
                มันส์อย่างเดียว อย่างอื่นไม่ต้องคิด -*-

Comment

อิอิ รออยู่อีกสัก3-4 วันจะด้เล่นละ เซงเนตเต่าจิงๆ โหลดช้าชิบ

Comment

เล่นได้แล้วครับ ไปโหลดแครกที่ร้านเน็ตมา 5555 อุตส่ามากๆเลยเรา

Comment

เล่นได้แล้วครับ ไปโหลดแครกที่ร้านเน็ตมา 5555 อุตส่ามากๆเลยเรา

Comment

Working...
                      X