Announcement

Collapse
No announcement yet.

TK JEDI BUSITEK ร้านไหนบริการดีที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TK JEDI BUSITEK ร้านไหนบริการดีที่สุดครับ

TK, JEDI, BUSITEK ร้านไหนบริการดีที่สุดครับ (ถ้าร้านมีหลายสาขา บอกสาขาด้วยนะครับ)

ขอบคุณครับ

ผมชอบเจไดนะ

Comment

เจดี อิอิ พูดมาก รู้มาก

Comment

แล้ว ที่ พันทิป ร้าน พวกนี้ รับบัตร เคดริต ปะ ครับ จะ พาแม่ไป ด้วย เคยซื้อแต่เงินสดเวลาไป เอง งะ
        Last edited by MsaC; 19 Sep 2008, 06:41:39.

Comment

ผมว่าพี่ต้น(TK)คุยรู้เรื่องสุด (น้องที่น่ารักๆที่ชอบนั่งข้างพี่ต้นนั่นใครหว่า กำลังดี )

ส่วนเจได สวย น่ารัก บริการก็โอนะ แต่ไม่ค่อยแนะนำอะไรเท่าไหร่

บิซิเทค เอ่อ... นิ่ง... เงียบ... ไม่ถามก็ไม่แนะนำ - -*

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
            ผมว่าพี่ต้น(TK)คุยรู้เรื่องสุด (น้องที่น่ารักๆที่ชอบนั่งข้างพี่ต้นนั่นใครหว่า กำลังดี )

ส่วนเจได สวย น่ารัก บริการก็โอนะ แต่ไม่ค่อยแนะนำอะไรเท่าไหร่

บิซิเทค เอ่อ... นิ่ง... เงียบ... ไม่ถามก็ไม่แนะนำ - -*

ใช่เลยครับ

Comment

ส่วนตัวเคยใช้บริการหลังการขายของร้าน jedi
              แนะนำครับร้านนี้บริการดี

Comment

jedi + tk 2ร้านนี้ละ ร้านไหนถูกกว่าก็ซื้อร้านนั้นคับ

Busitek ไม่มีความคิดเห็นคับ

Comment

TKCom และ JEDI ให้คำแนะนำดี และต่อราคาได้ครับ

Busitek ให้คำแนะนำดี แต่ต่อราคาไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by MsaC View Post
                    แล้ว ที่ พันทิป ร้าน พวกนี้ รับบัตร เคดริต ปะ ครับ จะ พาแม่ไป ด้วย เคยซื้อแต่เงินสดเวลาไป เอง งะ
                    รับครับ แต่................... CHARGE 3% จากยอดซื้อนะครับ

Comment

Jedi บริการดี

TK คนขายน่ารัก (คนนึง)

Saveway คำแนะนำดี

ฺีBusitek ยังไม่เคยใช้บริการครับ

Comment

Originally posted by oh!great View Post
                        รับครับ แต่................... CHARGE 3% จากยอดซื้อนะครับ
                        โอ้ 3% จิ๊บ ๆ แม่ ไป ด้วย 55555

Comment

TK ไม่ต้องต่อเลยครับ ลดให้ดื้อๆเลยครับ ยังไม่ทันอ้าปากต่อเลยอ่ะ -.-

"ถ้าน้องซื้อ พี่จะลดให้อีกละกัน" (ลดงี้ใครจะไปร้านอื่นล่ะครับ เอาสิครับ -*-)

Comment

ผมว่าทุกร้านดีหมดถ้าเราเอาความรู้ไปด้วยนิดนึงนะ.....ถ้าไม่รู้เรื่องเลยเสร็จ
                            ....ที่เจไดเจอมาแล้วซื้อบอร์ดเดือน6แต่ขีดวอยล์ไว้ตั้งแต่เดือน2...แต่ก้ดีไป
                            ....ที่TKบริการดีครับ ถ้าจะซื้อไรบอกว่ามาถามแล้วได้ราคานี้เค้าก็ลดให้...อิอิอย่าว่ากันนะพี่ต้น
                            ....ที่BUSITEK สุดยอดถามคำตอบคำ เหมือนเล่นเกมส์บาทเดียวก็ไม่ลด
                            ....เพิ่มCOM&MOREไปหน่อยร้านนี้เจ้าของร้านบริการดีมากๆแต่ลูกจ้างทำตัวยังกับเจ้าของ
                            ..................สรุปแล้วไม่มีสัจจะในหมู่โจร ให้เข้าร้านเดียวไปเลยจบอย่าหลงกลร้านคอมพ์..............
                            ศึกษาก่อนซื้อคร้บราคาเบื้องต้นจะได้รู้ค่อยไปต่ออีกที บริการดีทุกร้าน...........

Comment

Working...
                            X