Announcement

Collapse
No announcement yet.

@@@ ถ้าจะซื้อพัดลมมาช่วยการ์ดจอ ควรดูดหรือเป่าครับ@@@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• @@@ ถ้าจะซื้อพัดลมมาช่วยการ์ดจอ ควรดูดหรือเป่าครับ@@@

ผมจะเอาพัดลมมาติดฝาเคส จะให้มันตรงกันที่ลมร้อนการ์ดจอมันออกมา ไม่ทราบว่าผมควรเอาพัดลมเป่าอัดลมร้อน หรือดูดออกจะเย็นกว่าครับ

และไม่ทราบว่ามีพัดลมที่มันแรงๆไหมครับ ราคาสักเท่าไร ขอบคุณครับ

ดูดโลด

Comment

ดูดครับ

ผมเคยเป่าเข้าไปมันร้อนขึ้น -.-

Comment

ต้องดูดครับ ดูดความร้อนออก
        ต้องเข้าใจว่าหน้าที่ของพัดลมคือ "ระบายความร้อน" ไม่ใช้ทำความเย็น
        คล้ายๆ หลักการของห้องแอร์ครับ

Comment

Working...
        X