Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดีใจมากสุดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดีใจมากสุดๆ

เพิ่งเอาโน๊ตบุคส่งศูนย์เนื่องจากอาการ HDD อ่านดัง
    เอาเข้าที่เซียร์รังสิต วันที่ 15 เย็นๆ เที่ยง 16 ก็มีข้อความ
    จากศุนย์ส่งมาให้ไปรับเครื่อง โอ้พระเจ้าจอช
    เสร็จชั่วข้ามคืนแถมลงวินโดวส์เอ็กพีโฮมลิขสิทธิ์พร้อมโปรแกรมเสริม
    มาให้ด้วยเร็วมากๆ ขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่เซียร์รังสิตมากคับ
    อ้อ เขาเปลี่ยน HDD ให้ตัวใหม่และตรวจสภาพให้ด้วย

++++55555+++++
    Acer จงเจริญ

ยินดีด้วยละกันครับ
    แต่ว่าเป็นเครื่องใหม่หรือเก่า
    แล้วข้อมูลเก่าท่านเขา backup ให้หรือเปล่า

แต่ก็ ยินดีๆ

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

ACER ม. รังสิตส่งเช้าเย็นได้เลยครับ

Comment

ดีใจด้วยครับ กับบริการดีดี

Comment

โชดดีฮะ อยากเป็นบ้างเวลาเข้าศูยน์

Comment

Originally posted by เจอร์รี่ View Post
              เพิ่งเอาโน๊ตบุคส่งศูนย์เนื่องจากอาการ HDD อ่านดัง
              เอาเข้าที่เซียร์รังสิต วันที่ 15 เย็นๆ เที่ยง 16 ก็มีข้อความ
              จากศุนย์ส่งมาให้ไปรับเครื่อง โอ้พระเจ้าจอช
              เสร็จชั่วข้ามคืนแถมลงวินโดวส์เอ็กพีโฮมลิขสิทธิ์พร้อมโปรแกรมเสริม
              มาให้ด้วยเร็วมากๆ ขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่เซียร์รังสิตมากคับ
              อ้อ เขาเปลี่ยน HDD ให้ตัวใหม่และตรวจสภาพให้ด้วย

++++55555+++++
              Acer จงเจริญ

เสียงดังมากไมครับ ของผมใช้มา ประมาณ 7 เดือน มันเริ่มดังมากแล้ว แต่ก็ใช้งานได้ปกติ เป็น Hitachi sata 80 G กับ Acer ถ้าถอดเฉพาะ HDD ไปให้เขาจะเคลมให้ไมครับ เพราะต้องใช้ทำงานอยู่ แล้ว ถ้าไมได้คงต้องรอไปก่อน

ขอบคุณครับ

Comment

ผมยกเครื่องไปคนรับงานพี่เขาไม่ฟังไม่ทดสอบเลยคับ
                เขาบอกเดวพี่เปลี่ยน HDD ตัวใหม่ให้เลย
                เขาพิมพ์ใบสั่งงานให้ช่างว่า
                "HDD Have Noise-->CUSTOMER SERIUS PLS CHANGE NEW HDD TO CUSTOMER KA"
                แปลได้ว่าลูกค้าซีเรียสช่วยเปลี่ยนHDDตัวใหม่เลยประมาณนี้

ขอบคุณพี่ตรีนุชมากคับ ศุนย์เอซอร์ เซียร์รังสิต

Comment

Originally posted by เจอร์รี่ View Post
                  ผมยกเครื่องไปคนรับงานพี่เขาไม่ฟังไม่ทดสอบเลยคับ
                  เขาบอกเดวพี่เปลี่ยน HDD ตัวใหม่ให้เลย
                  เขาพิมพ์ใบสั่งงานให้ช่างว่า
                  "HDD Have Noise-->CUSTOMER SERIUS PLS CHANGE NEW HDD TO CUSTOMER KA"
                  แปลได้ว่าลูกค้าซีเรียสช่วยเปลี่ยนHDDตัวใหม่เลยประมาณนี้

ขอบคุณพี่ตรีนุชมากคับ ศุนย์เอซอร์ เซียร์รังสิต

คุณ เจอรี่ใช้มานานแค่ไหนแล้วครับ ตอนนี้มันเริ่มดังแล้ว กะว่าอีกสัก เดือน สองเดือน ค่อยเอาไปเคลมครับ

ที่เซียร์รังสิต มีกี่สาขาครับ ศูนย์ที่คุณเอาไปเข้าอยู่บนห้างหรือเปล่าครับ จะได้เอาไปเข้าบ้าง

Comment

ศูนย์ที่ พระราม 3 ก็เร็วครับ ผมไปเคลม ROM มา รอรับได้เลยครับ ประมาณ ชั่วโมงกว่าก็พา NB กลับบ้านได้แล้วครับ

Comment

acer ทำเร็วดีจัง ส่งเช้าเย็นได้เลย
                      Asus ต้องรอ 3 วันทำการ
                      Dcom 1 สัปดาห์ผ่านไปยังไม่ได้คืนเลยอ่า สงสัยเปงเดือน รานงานผมส่งไม่ทันแน่

Comment

คุณที่ว่าจาเอาไปเคลมอย่ารอนานนะ
                        รีบๆเอาไปเลยถ้าอยู่ในช่วงประกัน
                        เนี่ยมผมก็ว่าจาต่อออกไปอีก 1 ปี
                        ส่วนที่เซียร์ รัวสิต จะมีดีเลอร์ขาย ประมาณ 5 -6 ร้าน
                        แต่มีแคร์ เซอร์วิส เซ็นเตอร์ ที่ชั้น 3 คับ

Comment

ดีจังครับ เร็วมากเลย
                          แต่ที่เคยได้ยินมา acer service แย่ พูดจาไม่ค่อยจะดี หรือว่าเค้าจะเปลี่ยนนโยบาย? (สงสัยจะเป็นเฉพาะบางศูนย์)

Comment

Fujitsu รอรับได้ใน 2 ชม. ครับ

อิอิ

Comment

เย้ๆดีใจจัง

Comment

Working...
                              X