Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปสอยมาแว้วววววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปสอยมาแว้วววววว

จากที่อ่านมาแล้วหลายกระทู้เกี่ยวกับ PSU เมื่อวานเลยไปสอยมาซะเย้ย Tagan TG600 U38 (ใจอยากได้ Enermax น่ะ แต่ที่ตึกคอมศรีราขา มีแค่ 460 Watt ) แต่ปัญหาเขียน CD สะดุด ก็ยังไม่หาย ทดลองเปิดที่เครื่องเล่นของผม(Sony)จะสะดุด ช่วงเพลงที่ 7-9 แต่พอมาเปิดที่CD Writer ไม่เป็นอะไรเลย หรือว่าเครื่อง Sony มันจะดีเกินไป วอนเซียนทั้งช่วยด้วยครับ

ยินดีด้วย

Comment

ลดความเร็วในการเขียนยังครับ 4x-8x
      แผ่น CD ก็เกี่ยวนะครับ ได้เป็นยี่ห้อๆ

(ควรใช้วิจารณญาณในการอ่านกระทู้นะครับ)

Comment

อยากได้ตัวนั้นเหมือนกัน

Comment

Working...
        X