Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-rom มีปัญหาครับ COMPAQ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD-rom มีปัญหาครับ COMPAQ

ผมเปิดดูหนังทีไรเสียงมันกระตุกตลอดเป็นช่วงๆสมำ่าเสมอ แต่ภาพไม่เป็นไรครับ เกี่ยวกับ DVD-rom หรือป่าว เป็นทั้ง CD DVD ครับ แต่บางครั้งก็ปกติ แค่บางครั้งเท่านั้นครับ ลงข้อมูล ไรท์แผ่นไม่มีปัญหาครับ
    อยากทราบว่าต้องทำอย่างไรดี มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ ช่วยด้วยครับ

ผมใช้รุ่นตามลายเซนอยู่ครับ

ลองล้างหัวดูนะครับ

Comment

ใช้แผ่นล้างเหรอครับ ถ้าใช้แผ่นเลือกซื้อยังไงดีครับ

Comment

ใช้แผ่นล้างหัวก้ออาจจะไม่หายนะ

Comment

แล้วต้องทำยังไงครับมันมีสาเหตุมาจากอะไรบ้าง

Comment

ผมก็เป็นนะ เวลาดูหนังแผ่นdvd

ใช้ v3905tu อยู่

Comment

Working...
            X