Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดสามารถทำให้ Spore Galactic Edition เล่นในแมคได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดสามารถทำให้ Spore Galactic Edition เล่นในแมคได้บ้างครับ

ท่านใดสามารถทำให้ Spore Galactic Edition เล่นในแมคได้บ้างครับ

เนื่องจาก ของimport มันเล่นในแมค ได้เลย ในกล่องเดียวกัน
    ผมลยสงสัยว่ามันน่าจะำทำได้ อาจจะมีการปิดกั้นอะไรไว้เล็กน้อย
    ท่านใด้สามารถทำได้ โพสไว้หน่อยนะครับ

คำถามอีกอันนึงคือ มันจะเอาออกทำไมล่ะนี่ ภาคลงแมคในแผ่น

ต้องถามตามบอร์ดชาวแมคจะดีกว่านะครับ
    ห้องนี้อาจจะไม่มีใครใช้แมคเลย T_T

Comment

ที่ EA ไทยเอาออกสงสัยเพราะไม่มีลิขสิทธิ์ของ mac ในไทยมั้งครับ มีแต่ตัว installer แต่ไม่มี data เลย ถ้าอยากเล่นใน mac ก็ต้องซื้ออิมพอตแล้วละครับราคาต่างกัน1000ได้

Comment

Working...
      X