Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Company of heros & s.t.a.l.k.e.r

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Company of heros & s.t.a.l.k.e.r

COH นั้น ลงแล้วไม่เห็นตัวทหารเยอรมันอ่ะครับ เห็นแต่ปืนลอยไปลอยมา งงมาก ๆ ทั้ง ๆ ที่ก็เคยลงได้ปกติ อยากทราบว่าจะแก้ไงดีคัรบ คือเห็นแต่ปืนจริง ๆ ครับ
    ส่วน stalker clear sky นี่ปรับคุณภาพสุด ๆ แล้วกระตุกอ่ะครับ ไม่ทราบว่าเครื่องผมไม่แรงหรอ
    PD930
    vga 7900gt/gto
    ram 2 GB
    จอซัมซุง 17นิ้ว crt 1024x768 เองนะครับ อยากทราบว่าเป็นที่อะไรครับ จะได้ลองแก้ดูครับ

Originally posted by petoei View Post
    COH นั้น ลงแล้วไม่เห็นตัวทหารเยอรมันอ่ะครับ เห็นแต่ปืนลอยไปลอยมา งงมาก ๆ ทั้ง ๆ ที่ก็เคยลงได้ปกติ อยากทราบว่าจะแก้ไงดีคัรบ คือเห็นแต่ปืนจริง ๆ ครับ
    ส่วน stalker clear sky นี่ปรับคุณภาพสุด ๆ แล้วกระตุกอ่ะครับ ไม่ทราบว่าเครื่องผมไม่แรงหรอ
    PD930
    vga 7900gt/gto
    ram 2 GB
    จอซัมซุง 17นิ้ว crt 1024x768 เองนะครับ อยากทราบว่าเป็นที่อะไรครับ จะได้ลองแก้ดูครับ

COH นี่ลองหา driver ตัวใหม่ๆ ดูครับ
    stalker clear sky ไม่รู้เหมือนกัน รอท่านต่อไปนะ

Comment

ใครลงเวอร์ชั้น eng แล้ว fix ได้มั่ง ตอบที ดันไปเอาแบบ eng มา จะโหลดของ ru เน็ตดันโดนบีบ p2p นอก เซ็ง maxnet ครับท่าน

Comment

Clear sky
        ผมใช้ 8800 ปรับสุดยังกระตุกเลย
        1024x768
        DX 10 Vista

น่าจะใช้ 4850 ขึ้นไปครับถึงจะลื่น

Comment

clear sky ผมเปิดหมดทุกอย่าง ก็ยังลื่นนะครับ spec ตามลายเซ็นต์

Comment

ออครับ งั้นก็เล่น Clear sky ที่ medium ละกัน อิอิ แต่ไอ่คอมปานีเนี่ย เด๋วลองลงไดรเวอร์ตัวใหม่ก่อนครับ รบกวนแนะนำไดรเวอร์ให้หน่อยครับ ตัวไหนดีสุด ตอนนี้สใช้ ngo forceware 163.69

Comment

Clear Sky Dx10 vista maximum all fps บางเวลาน้อยกว่า Crysis อีกครับ 1680*1050 นะ

Comment

มายืนยันอีกคนว่า Clear Sky กินสเปคมากกว่า Crysis อีกคนครับ

Comment

Working...
                X