Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3870 CF

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3870 CF

HD3870จะเอามา crossfire ครับซื้อBoard x-38มารอนานละไม่รู้driverมันสมบูรณ์ยังครับเห็นการ์ดราคาถูกจะได้ทำซะที driverตัวไหนดีสุดครับแนะนำดี แล้วการ์ด3870ของasusราคาไม่ถึง4000แล้วเหรอครับจะได้ไปสอย

เร็วเร้ว จะรอดูผลนะ

Comment

รอผู้รู้มาไขข้อสงสัย

Comment

ไอ้ Driver นะ OK
        แต่เกมส์อะดิ Support น้อย ( บางเกมส์ Support ได้ ไม่ถึง 50% เกมส์ที่ไม่ Support มีดึง fps ลงด้วย)
        SLI / Cross fire เดี้ยงเป็นแถบๆ สู้การ์ดใบเดียว บ่ได้ บางที่การ์ดคู่ สู้การ์ดเดียวไม่ได้ด้วยมั้ง นะ

http://www.tomshardware.com/reviews/...n,2007-11.html

.

Comment

ไม่ใช่ว่าเกมไม่ซัพพอทหรอกครับ

แต่เรียกว่า driver ไม่ซัพพอท กับการ์ดไม่ซัพพอทดีกว่า

ดู 4670 CF ยัง แทบทุกเกม เฟรมเรต *2 เกือบหมด

Comment

เหมือนโดนหลอกต้มกลายๆเลย M/B x-38ซื้อมาเกือบ8000 การ์ด38701ตัว 7000บาทกะรอราคาลงซื้ออีกตัวแต่กลับกลายเป็นตัวที่ออกใหม่1อันก็ดีกว่าอันเก่า2ตัว เซ็งว้อย งั้นเลิกCrossfireเลยดีกว่าพอกันทีรอ4870ราคาลงซื้อดีกว่าจบๆซะที

Comment

Working...
            X