Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง LINE กับ ADSL ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง LINE กับ ADSL ครับ

คือผมสงสัยว่า ทั้ง2อย่างนี้ต่างกันอย่างไรครับ
    เห็น ROUTER บางตัวเขียนว่า LINE แต่บางตัวเขียนว่า ADSL
    ผมก็เลยสงสัยน่ะครับ เพราะว่ากำลังจะหาซื้อ ROUTER ใหม่น่ะครับ
    ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

อันเดียวกันแหละครับ หมายถึงให้เสียบสายสัญญาณ ADSL หรือก็คือสายโทรศัพท์ครับ

Comment

Originally posted by independent131 View Post
      อันเดียวกันแหละครับ หมายถึงให้เสียบสายสัญญาณ ADSL หรือก็คือสายโทรศัพท์ครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X