Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า ในนี้ ตัวใหนเด็ดสุด จะถอยสิ้นเดือนนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า ในนี้ ตัวใหนเด็ดสุด จะถอยสิ้นเดือนนี้ครับ

SAPPHIRE PCI-EX ATI RADEON HD 4850 1GB GDDR3
    SAPPHIRE PCI-EX ATI RADEON HD 4870 1GB GDDR5
    SAPPHIRE PCI-EX ATI RADEON HD 3870 X2 1GB GDDR3

.... สนใจ 3 รุ่นนี้ครับ คือ งบมีราวๆ ไม่เกิน 14k บาท ครับ เลยลังเลว่าตัวใหนดีกว่ากัน ว่าจะถอยสิ้นเดือนนี้แหละครับ เลยอยากจะถามความเห็นของเพื่อนๆ ครับว่า ตัวใหนดีกว่ากัน ใครเคยใช้มาแล้วช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยตอบครับ

4870 1g

Comment

14k ก็ได้hd4870 แรงๆ สบายๆแล้วครับ ไม่งั้นก็ลุ้นดวงดีๆ หาhd4870x2 มือสอง แต่ว่า14k อืมมมม ลองหาๆดูครับ เผื่อเจอ แร๊งงงงงงงงงงงงงงมากๆ

Comment

4870 อีกดัน

Comment

SAPPHIRE PCI-EX ATI RADEON HD 4870 1GB GDDR5

ปล...

รอดูสิ้นเดือนนี้อีกทีดีกว่าครับ...

น่าจะมีตัวใหม่ๆออกมาอีก

Comment

ตอบเปนเสียงเดียวว่า4870

Comment

4850 ICEQ4

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆ เลยครับ

Comment

4670 2 ใบ CrossFire ดีกว่าครับ ถูกกว่าตั้งครึ่ง ไม่ต้องมีไฟเพิ่มด้วย แรงกว่า 4870 อีก (สองใบ CrossFire นะ)
                  ข้อมูล
                  http://overclockzone.com/tor_za/year...adeon_HD_4670/

Comment

Working...
                  X