Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับ CASE แบบนี้เปิดยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยครับ CASE แบบนี้เปิดยังไงครับ

คือเพื่อนเอามาให้เปลี่ยนถ่านเมนบอร์ดแต่ผมเปิดCASE รุ่นนี้ไม่เป็นครับ -*- ใครเปิดเป็นช่วยบอกวิธีเปิดหน่อยครับ

รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ เปิดเคสแบบนี้ไม่เป็นจริงๆครับ

ขันน๊อตข้างหลังแล้วดึงออกมาเลยครับ ทั้งแผงเลยครับ มันติดกันเป็น ชิ้นเดียว

Comment

โอโห ได้แล้วคับ ตอนแรกนั่งแงะตั้งนาน พอรู้วิธี ดึงออกมาได้ง่ายๆเลย -*- ขอบคุณมากครับ

Comment

ครับ จัดไป...

Comment

โอโห ได้แล้วคับ ตอนแรกนั่งแงะตั้งนาน พอรู้วิธี ดึงออกมาได้ง่ายๆเลย -*- ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X