Announcement

Collapse
No announcement yet.

liberty 400w พอไหมกับ สเป็คนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• liberty 400w พอไหมกับ สเป็คนี้

amd x2 4400+ s939
    vga 7900gt
    ram 1g*2
    hdd satall 3ลูก
    dvd rom 1ตัว
    dvd rw 1ตัว

คือ ตอนนี้ ใช้อยู่แล้ว
    จะเปลี่ยน vga กับ cpu อะครับ ของเดิม amd 64 3200+ กับ vga ati 1600xt

สิ้นเดือนนี้จะซื้อ cpu กับ vga จากคนในนี้แหละครับ ถ้าไม่พอจะได้ขาย ตัว liberty 400w แล้วไปคบ620wเลย

จากการ คำนวนดูแล้ว น่าจะพอดี ครับ เกิินนิดหน่อย หนักสุดคงเป็นการ์ดจอ full 215 วัต (สเปคท่านกินไฟไปประมาณ 400 นิด ๆ)
    liberty 400w คงรับโหลด เกินได้มั่ง หุหุหุ (ไม่เคยใช้ของแพง) รัน 3DMARK ไม่ดับเป็นใช้ได้ไม่ลองไม่รู้ครับ

Comment

ผมว่าเป็นลิเบอร์ตี้ 500 ดีกว่าไหมครับเพื่อไว้ดีกว่า

Comment

เปลี่ยน จะได้ไม่ต้องระแวงมัน

Comment

เปลี่ยนครับ

Comment

ใช้สัก 500 ดีกว่าครับ

เผื่อเหลือ เผื่อขาดไว้ดีกว่าแหล่งจ่ายเนี่ย

Comment

แล้วอยากถามว่า ร้าน jedi เค้ารับ เทิร์นไหมอะครับ จะได้ เอาตัว400w ไปเปลี่ยนเป็น 500W เพิ่มเงินิะครับ ขี้เกียจมานั่งขายในนี้ จะได้ ไม่เสียเวลาอะครับ ใช้มา 6 เดือน เหมือ 4ปี 6เดือน

Comment

ใช้สัก 500 ไปเลยชัวร์

Comment

Working...
                X