Announcement

Collapse
No announcement yet.

D tech 650w ราคา 500 บาท จ่ายได้กีวัต [โง่ซื้อมาตั้งนานละ]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• D tech 650w ราคา 500 บาท จ่ายได้กีวัต [โง่ซื้อมาตั้งนานละ]

จะใส่ 4670 หรือ 3850 ซักหน่อย - -

เซ้งจอซเลย

คอมมี

1 HDD 160 SATA ll

4 พัดลม

1 EAH3450

1 ไวเรสการ์ด

1 เมนบอร์ด P5VD2-MX

กี่พัดลมครับท่าน

Comment

350-400 w

Comment

ถ้าจำไม่ผิดนะครับ ตัวนี้ 12V มี 25A ประมาณ 300W เป็นแบบ MAXIMUN ด้วยครับ เฟสเดียว
        ส่วนที่เหลือจะเป็นแบบ 5V และ 3.3V ครับ

Comment

เดวผมเิปิด Bios มาดุให้ก็ได้ - -

มัน อะไรมะรุ 12v ไรมะรุงง เจงๆ

แล้วไช้ได้มิ ิออิ

Comment

ใบออสไม่ได้บอกจำนวนวัตส์ครับ ให้ดูที่ ข้าง PSU ครับ จะเขียนไว้ครับ ว่า 12V จ่ายกี่ AMP( A) ก็เอา จำนวน AMP ไปคูณ 12

5V จ่ายกี่ AMP ก็เอาจำนวน AMP คูณ 5 ก็จะออกมาเป็น วัตส์

ฉนั้น W ทั้งหมดที่เขียนให้เราดู สวยหรู มันจะไม่ได้เป็น 12V ทั้งหมดครับ มี3ส่วนหลักๆมา ร่วมกัน 12/5/3.3 ยั้งมีไฟ -12/-5 อีกที่เราไม่พูดเพราะมันใช้น้อยมากครับในส่วนนี้ครับ

Comment

16 A 25 A 20 A

โหะๆ มีสิทได้ซื้อใหม่ ชัว

ใส่ 4670 หรือ 3850 ได้มิครับ พี่ เทพ นับถือๆ อิอิ

Comment

350w ดูจากข้างตัวpsu ได้ครับ เอาทุกตัวมารวมกันได้350w แต่มัน+ยังไงของมันไม่รู้ได้650w 5*5*5

Comment

331+19 = 350 W (แท้) ครับ

Comment

แล้วไหวมะครับ ขอบคุณทุกๆคน เลย อิอิ

3850 กับ 4670 จะไหวหมครับ ขอบคุณคร้าบบบบบบ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      ใบออสไม่ได้บอกจำนวนวัตส์ครับ ให้ดูที่ ข้าง PSU ครับ จะเขียนไว้ครับ ว่า 12V จ่ายกี่ AMP( A) ก็เอา จำนวน AMP ไปคูณ 12

5V จ่ายกี่ AMP ก็เอาจำนวน AMP คูณ 5 ก็จะออกมาเป็น วัตส์

ฉนั้น W ทั้งหมดที่เขียนให้เราดู สวยหรู มันจะไม่ได้เป็น 12V ทั้งหมดครับ มี3ส่วนหลักๆมา ร่วมกัน 12/5/3.3 ยั้งมีไฟ -12/-5 อีกที่เราไม่พูดเพราะมันใช้น้อยมากครับในส่วนนี้ครับ
                      ขอบคุณมากครับ สงสัยมานานและ

Comment

ตกลง ใส่ 3850 ได้มะครับ 4670 ด้วย

Comment

ดัน

Comment

ตกลง ใส่ 3850 ได้มะครับ 4670 ด้วย
                            ต้องลองครับ
                            ไม่ได้ก็ดับ...อิอิ

Comment

แล้วมันจะเสียมะครับ - -

Comment

Working...
                              X