Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อ 7900 gs มาต่อ sli อีกตัวมันจะคุ้มมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อ 7900 gs มาต่อ sli อีกตัวมันจะคุ้มมั๊ยครับ

มีตังอยู่ 7000 ว่าจะสอยมือสองแถวๆนี้แหละแต่เห็นว่า 8600 จะออกอยากทราบว่ามันจะแรงกว่า 7900 sli มั๊ยครับ แล้วผมทำแบบนี้มันจะคุ้มมั๊ยครับ

7000กว่า ซื้อ 7900gs 2ตัวได้่เรอะ
    7000กว่า ซื้อ8600 ได้เรอะ

Comment

มาต่อ sli อีกตัว กลับไปเรียนภาษาไทยใหม่นะครับ ส่วน 8600 คงขาย 7900 ตัวเดิมสมทบแล้วพอถึงวันนั้นคงมีตังมากกว่านี้ครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนน่ะ View Post
        7000กว่า ซื้อ 7900gs 2ตัวได้่เรอะ
        หัดอ่านให้ดีๆซะก่อนเหอะ แล้วก็สมัครเมมด้วยเหอะ นิสัยเกรียนนะเนี่ย เค้ามีอยู่แล้วตัวนึง(ใช่ป๊ะึัcelly)

Comment

ส่วนเรื่องอันไหนแรงกว่ากันก็คงต้องรอดู 8600 อะคับเพราะตอนนี้ผมยังไม่ทราบข้อมูล

Comment

ใช่ครับ ผมล่ะกลัวจริงๆ ว่าซีรี่ 8800 จะเป็น..รุ่นหลอกขาย.. เลยยังไม่ค่อยกล้าเล่น(จริงๆ ตังไม่อำนวยมากกว่า อิ อิ)

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนน่ะ View Post
              555+

ไปอ่านหนังสือให้ดีๆ ก่อนเถอะ ไอ้เกรียน

Comment

ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับ ว่า ซีรี่ย์ 8 รุ่นกลางๆจะแรงแค่ไหน...........ในกรณี้ไม่รีบร้อนใช้นะครับ ถ้าถึงวันนั้น8600 มันไม่แรงกว่า ค่อยไปซื้อ 7900gs อีกตัวมันมาก็ไม่เสียหายนี่ครับ แถมจะได้ราคาถูกกว่าด้วยซ้ำ แต่ถ้าซื้อวันนี้แล้ว 8600 ออกมาแล้วแรงกว่า น้ำตาจะตกเอานะครับ ขายต่อก็คงได้ราคาไม่มาก เพราะคนจะไปเห่อของใหม่...............

Comment

อยากรู้ว่า 8600 จะแรงสักแค่ไหน

Comment

ผมว่า 7900gs แรงพอแล้วนะครับ ในเกมส์ปัจจุบัน เก็บตังไว้ครับ
                    8600 ออกซักพักให้ราคาลง แล้วค่อยเล่น

งิ
                    เวิกๆ

Comment

7900 gtx ไม่รู้ว่าผมจำชื่อรุ่นผิดหรือเปล่านะ 2 ตัวมา SLI สู้ 8800 ตัวเดียวไม่ได้เลยครับ

พอดี เพิ่งซื้อหนังสือคอมมาอ่านเห็นผลเทสแล้วแพ้หมดเลยผลเทสของ
                      Q-LABS(จำชื่อหนังสือไม่ได้)

Comment

SLI มันไม่ค่อยเห็นผลเพราะยังไม่มี software ที่รองรับตรงๆ...
                        ผมว่า8600ULTRAน่าจะแรงกว่า7900GS SLI นิดหน่อย

Comment

แต่ที่ผมเครียดคือDX10 ครับ แรง ไม่แรงไม่รู้แต่เวลาเนี้ยไม่อยากเปลี่ยนเลย...

Comment

Working...
                          X