นอกจาก Nero มีโปรแกรมอะไรบ้างครับ ที่สามารถเขียน CD เพลงฟัง Karaoke ดูได้ครับ

ปัจจุบันผมใช้ Nero 8.3.2.1 มันกระตุก และ สะดุดอ่ะ ทีแรกเข้าไจว่าเป็นที่ Hardware

นี่ผมเปลี่ยนจนจะซื้อเครื่องใหม่แล้วมั้งยังไม่หายเลยตอนนี้เหลืออีก 2 ชิ้นที่ คือ สายแพร กับ MB

เลยว่าจะลองเปลี่ยนสายแพรอีกสักอย่างถ้ายังไม่หาย คงต้องเปลี่ยนโปรแกรมที่ใช้เขียน เซียนทุกท่าน

ช่วยแนะนำโปรแกรมที่ใช้เขียน CD เพลงฟัง Karaoke ดูให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ