Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโด้ใส่ riadยากมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโด้ใส่ riadยากมากมั้ยครับ

คือผม ทำ raid แล้วร้านลงวินโด้ ให้ตอนทำเครื่องเค้าทำให้นานอ่ะครับต้องปรับนู่นนี คือถ้าลงเองกลัวจะลงไม่เปนอ่ะครับเพราะปกติเคยลงแบบทำมะดาอยู่อ่ะครับมี เลยอยากทราบวิธีลง วินโด้ใส่raidครับเครื่องใช้ raid0 อยู่ครับ เท่าที่รู้คือต้องใช้แผ่นวินโด้ที่มีไดร้เว่อraidครับ

ไม่ต้องปรับเเค่มีไดรเวอร์ตอนลง F6 ก็พอเเล้วใส่เเผ่นไว้
    เเต่ windows Mod มาทีมันมีมาให้เลยอันนั้นก็สบายไปอีกเเบบ

Comment

ถ้าอยากรู้ต้องลองครับ ลองแล้วจะรู้ๆแล้วเข้าใจครับ ถึงความยุ่งยาก

Comment

Working...
      X