Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงท่าน FlyingDogmaN เครื่องท่าน อุปกรณ์แล้วนะครับตามรายการ อีก 2 วัน มารับได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงท่าน FlyingDogmaN เครื่องท่าน อุปกรณ์แล้วนะครับตามรายการ อีก 2 วัน มารับได้เลย

ผมเอาเคชตัวนี้มาให้นะครับ รับรองว่า โล่งครับ ยืนเล่งอยู่นาน + รูปอุปกณ์ ทั้งหมด แบบ รกๆเอิ้กๆๆ เดี่ยวจะทยอยตามมาแบบระเอียดครับ พอดีผมโทรหาไม่ติด

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Cooler Master ชิดซ้ายเลย ตัวนี้ ^ ^

Comment

ผมว่า เคสสวยดีนะครับ แล้ว spec อะไรหรอครับ ท่าทางแรงใช่เล่น

Comment

เคส ยี่ห้อไร ราคาเท่าไหร่ครับ
        กำลังต้องการตัวโล่ง ๆ ๆ

ชอบที่มันมี USB 4พอตด้านหน้าง่ะ

Comment

เคช ยี้ห้ออะไรจะว่าไปผมก็ยังไม่รู้เลยครับ มันแปะตอนขายว่า 320 ครับ รู้เท่านี้แหละครับ แต่เล็งอยู่นานครับ แล้วก็เป็นตัวนี้แหละเพราะดูแล้ว มันทำให้สายรกๆที่เห้น หายไปได้แน่นอนครับ ราคาพันหน่อยๆ ครับ

ถึงจขกท

ทุกอย่างใช้งานได้ปกติ เวลาส่งของคงไม่ผิดพลาดครับ

Comment

ครับผม

Comment

คิดว่าสายไฟดูรก เพราะไอตัวเสียบไฟอยู่หลังบอร์ดนี่แหละ เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by IX View Post
                คิดว่าสายไฟดูรก เพราะไอตัวเสียบไฟอยู่หลังบอร์ดนี่แหละ เอิ๊กๆ
                เดียวมันก็หาย รก อิอิ

Comment

เคสแหล่ม ด้านหน้าคล้ายๆ CM690

7 bay แบบโล่งๆ แบบนี้น่าจะจัดทิศทางลมง่าย

Comment

เสร็จแล้วครับ แต่ เสียงพัดผม 8800GT ดังจังเอิ้กๆ แถม พอยัดลงเคชเลยทำให้ภายในเคชเอาเรื่อง ครับ แต่ก็ใช้ดีไม่มีปัญหาครับ 555+

Last edited by wikorn; 18 Sep 2008, 09:55:48.

Comment

สวยดีครับ แต่เสียงพัดลมไม่ถึงกับดังมาก ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ

Comment

5555+ พี่ วิกร จัดไป AMD หุหุ แรงๆๆ

ว่าแต่งานพี่ เนี๊ยบบบเนี่ยบ หุหุ ถูกใจไฟพัดลมด้านหน้า Case มากเลยอะ

Comment

พี่วิกรขอดู after OC หน่อยครับ

Comment

...
                            Last edited by virussutteen; 8 Dec 2015, 23:57:39.

Comment

Originally posted by FlyingDogmaN View Post
                              พี่วิกรขอดู after OC หน่อยครับ

Comment

Working...
                              X