Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อลำโพง 2.0 งบ 2500 เน้นดีไซน์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อลำโพง 2.0 งบ 2500 เน้นดีไซน์ครับ

อยากได้ 2.0 เพราะมีพื้นที่วางน้อย เลยไม่อยากได้ตัวซับ
    เน้นดีไซน์ครับ เสียงไม่ต้องดีมาก
    ในราคา 2500

ช่วยแนะนำด้วยนะครับอิอิ

ตัวนี้ เป็นไง

http://www.divoom.com/b30.htm

Comment

edifier mp210 ครับ สวยดี เรียบๆ (ภาพลำโพงเอามาจากเว็บอื่นนะครับไม่ใช่ของผม)

Comment

Altec Lansing ATP3

Comment

Originally posted by aeh_32 View Post
          Altec Lansing ATP3
          เค้าต้องการแค่ 2.0 ครับ ไม่ใช่ 2.1

Comment

เหอๆผมใช้ 5.1 2000เองครับเสียงดีด้วย DLS-5101

Comment

Originally posted by coolmilkkung View Post
              เค้าต้องการแค่ 2.0 ครับ ไม่ใช่ 2.1
              eiei

Comment

จะเอาไปตั้งไว้โต๊ะที่บริษัทน่ะครับ
                ไม่ค่อยใช้งานเท่าไหร่
                เอาไว้สร้างภาพลักษณ์ให้องค์กรเฉยๆ O_o""

ตัว edifier mp210 สวยดีครับ
                ราคาเท่าไหร่อ่ะคับ

ตอนแรกผมสนใจ philips รุ่น 2.0 อ่ะครับ ที่เป็นลำโพงตัวยาวๆ
                แต่หาซื้อยากเหลือเกิน

Comment

ของ divoom ก็สวยดีอ่าครับ
                  ซื้อได้ที่ไหนง่ะครับ

Comment

edifier mp210 อยู่ในงบละครับ เห็นแว๊บๆว่า พันกว่าๆ ไม่ถึงสองพันครับ

Comment

2.1 ไปเลย สร้างภาพลักษณ์ให้กับองค์กร

Comment

แหมะ อยากได้ 2.0 ไม่งั้นจะแนะนำ Divoom SOLO III ซะหน่อย แอมป์หลอดนะ
                        เอาไปตั้งที่ทำงานแล้วจะโคตะระเท่
                        เห็นมีประกาศขายอยู่ที่ห้องฮิฟิ ด้วย

Comment

Working...
                        X