Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้4870x2ปรับcrysisได้เท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้4870x2ปรับcrysisได้เท่าไหร่

ปรับได้สุดๆแบบไม่ตุกเลยนี่ได้แค่ไหน กี่x ที่ความละเอียดจอเท่าไหร่ครับ อยากรู้แต่ไม่อยากซื้อ เพราะไม่มีตัง

น่าจะได้ very hight ครับ...แต่กี่ x ไม่รู้ครับเพราะไม่เคยใช้...

Comment

อยู่ที่ cpu ด้วยครับ ถ้าเป็นพวก core 2 ระดับเทพๆที่ oc กันถึง 4ghz กับแรมราวๆ 4gb ก็คงปรับ crysis สูงสุดได้เลยในความละเอียดระดับต่ำๆหน่อย (ถ้าหวัง fps ระดับ 30+ นะ)

Comment

เท่าที่ผมอ่านมา จากเวป นอก เขา ปรับได้ความละเอียดจอได้สูงสุด 2000 กว่าx 1000 กว่า นี่แหละ คับ

Comment

เขาอยากรู้ว่ามันปรับได้detail ที่เท่าไหร่ all high นี่แน่นอน แต่very high และ ความละเอียดสูงสุดที่ทำได้และไม่กระตุกอยู่ที่เท่าไหร่มากกว่าครับ ปรับได้ขนาดใหญ่แค่ไหนการ์ดตัวไหนๆก็ปรับได้ แต่เฟรมเรตที่ทำได้นี่สิ

ลองsearch หาดูครับ ในนี้ก็มีคนใช้อยู่ลองpm ไปถามดูน่าจะได้คำตอบที่เร็วกว่า

Comment

Originally posted by shady View Post
            เขาอยากรู้ว่ามันปรับได้detail ที่เท่าไหร่ all high นี่แน่นอน แต่very high และ ความละเอียดสูงสุดที่ทำได้และไม่กระตุกอยู่ที่เท่าไหร่มากกว่าครับ ปรับได้ขนาดใหญ่แค่ไหนการ์ดตัวไหนๆก็ปรับได้ แต่เฟรมเรตที่ทำได้นี่สิ

ลองsearch หาดูครับ ในนี้ก็มีคนใช้อยู่ลองpm ไปถามดูน่าจะได้คำตอบที่เร็วกว่า
            ถูกต้องนะคราบบบบบ

Comment

Working...
            X