Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซวยแล้ว ฝาครอบ Asus S8 แตก!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซวยแล้ว ฝาครอบ Asus S8 แตก!!!

ความจริงเป็นรุ่น F8sn นะครับ พอดีตกใจเลยพิมพ์ผิด

ทำกระเป๋าโน็ตบุ๊คหลุดมือ พอเปิดออกมาเช็ค
    แม่เจ้า... โน๊ตบุ๊ค กรอบจอแตก ตรงบานพับพอดี
    ทำไมมันช่างบอบบางอะไรขนาดนี้
    ขนาดอยู่ใน Targus + Softcase ยังแตกกระจาย
    ดีที่จอ LCD ไม่ได้เป็นอะไร

ถ้าจะเอาไปเปลี่ยนนี่ที่ไหนดีครับ ราคากี่บาทครับ ใครมีประสบการณ์บ้าง
    Attached Files
    Last edited by mazzazo; 18 Sep 2008, 11:57:20. Reason: ตกใจ พิมพ์ผิด

ทำหลุดมือ มันก็แตกแหล่ะครับ เศร้า

Comment

เข้าศูนย์ดีกว่าครับ

Comment

เอากาวช้างติดคับ

Comment

เคร้าจังเลยครับพี่น้อง

Comment

เข้าศูนย์คับ

เปลียนฟรีคับ

Comment

^ อย่างนี้ไม่ฟรีหรอก

Comment

อิอิ เศร้า

Comment

A8 ของเพื่อน บานพับเคยแตกเพราะพับจอบ่อย เปลี่ยน free ครับ วัสดุมันพลาสติกครับต้องทำใจ แต่ยังดีเค้าเปลี่ยนให้ฟรีใหม่เลย

อันนี้ทำแตกเองไม่รู็จะประกันให้ไหม เหมาๆเค้าก็น่าจะช่วยนะครับ Asus น่าจะใจดี

Comment

ไปมาแล้วครับ ค่ากรอบ 1306 บาท ค่าแรงฟรีครับ
                    แต่ต้องท้งเครื่องไว้ 3 วันเลยยังไม่ได้ทำครับ

Comment

สรุปเสียตังแน่คับ ไม่มีเหตุผลอื่น

Comment

ทำใจครับ notebook เอาไว้พกพาสดวกไปทำงานข้างนอกได้ง่ายไม่ได้เอาไว้ให้ตกครับ
                        ฉนั้นตก แล้วแตกเรื่องธรรมดา = =' แต่เสียจายด้วยที่เสียเงินครับ

Comment

หุหุ เศร้าแทนเลยครับ พอดีใช้ f8 เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Alderwood View Post
                            ^ อย่างนี้ไม่ฟรีหรอก
                            ก้ทำให้มันฟรีสิครับ วงในทำไรก้ได้นี่ อิอิล้อเล่นๆ

Comment

เอาเข้าศูนย์ครับ ผมแตกเหมือนกาน เปลี่ยนให้ฟรี ฮุๆๆ แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ 6935G และเครื่องแตก ไปเปลี่ยนมา โยนให้น้องใช้ต่อ

Comment

Working...
                              X