Announcement

Collapse
No announcement yet.

แตกไฟล์ .rar

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แตกไฟล์ .rar

สามารถเเตกไฟล์ .rar เริ่มต้นที่ไฟล์ที่ 2 ได้มั้ย ครับ พอมีวิธีมั้ยครับ ไฟล์เริ่มต้นมันหายอ่ะครับ ช่วยทีครับ - -* พาสเเรกมันหายอ่ะครับ ทำไงเริ่มให้มันเเตกตั้งเเต่ พาส 2 เลยได้มั้ย ครับ - -*
    Last edited by formhell; 18 Sep 2008, 13:00:50.

ุู^..^ แหะๆ

Comment

ุ้ถ้าบีบอัดแบบแบ่ง part มา คงแตกไม่ได้ครับ มันไม่สมบูรณ์

Comment

ตามหาไฟล์แรกให้เจอ

Comment

Originally posted by zman View Post
          ตามหาไฟล์แรกให้เจอ
          แป่ว

Comment

ถึงแตกได้ มันก็จะถามหา part แรกอยู่ดี

Comment

Originally posted by darkzezun View Post
              ถึงแตกได้ มันก็จะถามหา part แรกอยู่ดี
              ถูกต้องนะคราบบบบ

Comment

Working...
              X