Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันของอะไร/เคลมได้ที่ไหนครับพี่น้องงงงงงงงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันของอะไร/เคลมได้ที่ไหนครับพี่น้องงงงงงงงง

Video Clip Games

Video Clip Games

ต้องมีคนรู้ซักคนสิน่า

Comment

ข้างหน้าไม่มีอะไรแปะไว้เหรอครับ

Comment

ด้านหน้าไม่มีไรเลยครับ

Comment

เป็นแรมที่ซื้อจากร้าน หรือถอดมาจากเครื่องคอมแบรนด์เนมครับ

แนะนำ ไปถามที่ร้านที่ซื้อมาดีกว่า อาจจะเป็นประกันร้านก็ได้

http://forums.overclockzone.com/foru...p/t-42834.html
          Last edited by entertainer; 18 Sep 2008, 13:55:46.

Comment

เรื่องของเรื่องคือจำไม่ได้แล้วว่าซื้อมาจากร้านไหนเนี่ยซิ เฮ้อออออ เซ็งเรย

Comment

กำไม่รู้แฮะ ช่วยดันไปละกัน

Comment

อีกที........เผื่อมีคนรู้

Comment

Working...
                X