Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยนแรมจากkingtonเป็นg-skllfuดีฃึ้นมากมั้ยไม่oc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

G.Skill มัน CL ต่ำไม่ใช่เหรอคับ - -' ถ้าเปลี่ยนแต่ไม่ OC มันไม่เร็วขึ้นเหรอ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ไม่มีอะไรดีขึ้นมาเลยครับ ถ้าไม่ OC ครับ แต่เท่ขั้นแค่นั้นครับ
      ตามนั้นเลยคับ

Comment

Kington ผมก็เจอเหมือนกัน เปลี่ยนเป็น GEIL นิ่งเลย ไม่มีงอแง แต่เมื่อก่อนไม่รู้ว่าเป็นที่บอร์ดรึป่าวใช้ของ GIG....

Comment

ถ้าเล่น CL ต่่ำเช่นบัส 800 CL3 ได้ก็น่าเปลี่ยน

Comment

อืม งั้นขอใช้kingstonต่อไปดีก่า

Comment

Working...
            X