Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800GT Zalman ร้อนมากมาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800GT Zalman ร้อนมากมาย

ตรงบริเวณที่จ่ายไฟ จะมีตัวสี่เหลี่ยมๆ ประมาณ 4-5 เม็ด เวลารันโปรแกรมเทส GPU ไปซักพัก ร้อนมาก เอามือไปจับอีกด้านนึงที่ไม่ใช้ด้านที่มีซิ้งค์ ร้อนโคตร

วันนี้เอาไปเช็คที่ศูนย์มา คนอ้วนเทสบอกว่าให้ปรับไฟต่างเป็นค่าDefualt ทำแล้วก็ร้อนอีก ยังไม่ได้ลองเล่นเกมส์เลย ก่อนหน้านี้เล่นไปซักพักก็ค้าง(ไม่รู้คนเทสแม่งโม้เป่า ไอ้อ้วนเอ้ย)

ของเพื่อนๆเป็นกันบ้างไหม

ขอบคุณครับ

เรื่องความร้อนอันนี้ไม่เคยลองจับดู แต่เรื่องเล่นเกมส์ใช้ได้ปกติ

Comment

เล่นเกมไม่เคยค้างครับ อุณหภูมิสูงสุดไม่เคยเกิน 65 C

Comment

ปกติ
        ร้อน แรง เป็นของคู่กัน

Comment

ตอนแรกที่เห็นกะจะซื้อเหมือนกัน แต่พอได้ยินว่าร้อน ชักหวั่นใจแล้วจิ หรือว่ามันจะเลียบแบบฝั่งแดง แบบร้อนๆ

Comment

อ่านะ

Comment

เห็นว่า XFX ตัวนี้ ร้อนหลายใบละ

Comment

พัดลมจ่อเลยครับท่าน

Comment

ใช้อยู่ไม่เป็นนะครับลองปรับรอบพัดลมดูรึยัง

Comment

เวลาทำงานหนักๆเฟตมันก็ร้อนเป็นปกติครับ ของผมก็ร้อนเหมือนกันแต่ตอนนี้ติดซิ้งค์ให้มันแล้ว

Comment

Working...
                    X