Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง กับ E7200 มากๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง กับ E7200 มากๆครับ

วันนี้ผมถอยมา ใน CPU-Z มันเขียนว่ามี Level 3 ด้วย แต่ทำไมรูปนี้ไม่มีอะครับ

Last edited by ittiphol; 19 Sep 2008, 08:46:44.

E7200 มีที่ใหน นะ L3

Comment

นี่ก็ไม่มีเหมือนกันครับ เพราะว่ามันไม่มี L3 ครับผม
      Attached Files

Comment

เข้ามาแอบดู

Comment

http://www.futuremark.com/download/3dmark06/
          จากลิงค์เราต้อง DL ตัวไหนครับ หรือทั้งหมดเลย อยากลองเทส 3Dmark06 ซักครั้ง แล้วการเทสจะทำให้เราทราบไหมว่าการ์ดจอเราเสียหรือผิดปกติหรือเปล่า รบกวนด้วยนะครับ PM มาก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

Comment

มาหา L3 บ้าง..

Comment

แล้วนี่อะไรครับ ผมยังงงเลยครับ ถึงได้ถามไงครับ

E7200 ดูด้วย CPU-Z 1.46
              Attached Files

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                แล้วนี่อะไรครับ ผมยังงงเลยครับ ถึงได้ถามไงครับ

E7200 ดูด้วย CPU-Z 1.46
                เอ๋อ

Comment

ผมพอนึกออกแล้ว กรณีนี้เมื่อก่อนหลายปีแล้ว

การที่มี L3 นั้นขึ้นอยู่กับบอร์ดด้วย เมื่อก่อนพวก Duron ก็เคยมีครับ มันใช้ CPU ทำงานกับบอร์ดที่มี L3 ประมาณนั้นอะครับ

น่าจะใช่......

Comment

Working...
                  X