Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำจอ LCD ที่ภาพมันสีสดๆและก็ชัดให้หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำจอ LCD ที่ภาพมันสีสดๆและก็ชัดให้หน่อยนะครับ

อยากได้พวกจอ 19-22 นิ้วอ่ะครับ

มียี่ห้อไหนบ้างที่มันใช้ได้ทนๆ

และภาพสีสดๆ แล้วก็คมชัดหน่อยน่ะครับ

ตอนนี้ใช้ CRT 17 นิ้วอยู่ อยากลองเปลี่ยนมาใช้ LCD บ้าง อิอิ

ปล. Acer LG Samsung สามอันนี้ เอาอะไรดีครับ

953BW ครับ

Comment

เดินดูเอาเองดีกว่าครับ ตาใครตามัน

Comment

ถูกกกก ไปดูจอกะเพื่อน ยังชอบไม่เหมือนกันเลยครับ ตาใครตามันจริงๆ

Comment

LG SAMSUNG หรือไม่ก็ AOC ดูที่ Contrast 10000:1 หรือมากกว่าสีจะสดหรับ

Comment

Working...
          X