Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูปใน Screen Saver มัน Save อยู่ที่ไหนอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูปใน Screen Saver มัน Save อยู่ที่ไหนอ่ะครับ

ผมใช้ Acer winXP ครับ ทีนี้จะอัพเป็นวิสต้า แต่อยากได้ Screen Saver ที่ติดมากับเครื่อง ของ Acer อ่ะครับ สวยดี เป็นรูปต่างๆ เหมือน tour acer รุ่นนี้อ่ะครับ มีเสียง และเปิดกล้อง Auto ด้วย นั่งดูแล้วเพลินดี

ไม่ทราบว่า File ต้นฉบับมันอยู่ที่ไหนอ่ะครับ จะได้ Copy และเอามาใส่ในวิสต้า

ขอบคุณครับ

ดูชื่อไฟล์แล้วก็ search เอาในเครื่องก็ได้นิ

Comment

ในแผ่นไดร์ฟเวอร์วิสต้าน่าจะมี

Comment

มันมีมากับไดร์เวอร์ (Vista) ครับ

Comment

Working...
        X