Announcement

Collapse
No announcement yet.

bit perfect เอาไปใช้เวลาดูหนังได้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bit perfect เอาไปใช้เวลาดูหนังได้หรือเปล่าครับ

มีวิธีให้ดูหนังด้วยเสียงแบบ bit perfect ไหมครับ
    ยังไม่เห็น Software ดูหนังตัวไหน สนับสนุน ASIO KS เลยครับ
    ใครทราบช่วยบอกด้วยครับ

ดูหนัง 5.1 ถ้าส่งแบบ bit stream พวก dolby digital,dts มันก็อารมณ์เดียวกับ bit perfect แล้วมั้งครับ

Comment

S/P DIF passthrough ไง ส่งผ่านไปเลย สัญญานดิบ

ส่วน การ Decode ในคอม มันจะผ่าน Directshow filter ทั้งสิ้น นั่นคือ มันผ่าน kmixer ด้วย

Comment

Working...
      X