Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธง แรมยี่ห้อไหนแรง !!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหมือนเอา เบนซ์ กับ บีเอ็ม มาวัดกัน หุหุ

ของแบบนี้อยู่ที่ใครชอบมากกว่า ต่างมุมมอง ต่างความคิด

อีกอย่าง ราคามันก็ไม่เท่ากันด้วย

Comment

ความแรงตามราคา *-*

Comment

ให้ GSkill (ชอบรูปทรง)

Comment

corsair เรือใบครับเป็นคำตอบสุดท้าย ใช้แล้วสบายใจ

Comment

แล้วแต่ความชอบ ลากให้เกินสเป็กเป็นดี อิอิ

Comment

ของผม คอแซ 800 ลากมา 1333 * 500 สบายครับ ปรับ Auto ด้วยครับ ตัวละ 760 มีซิ้งสวยงามมากๆครับติดมาเลย แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
                Kingmax ตัวนี้ท่าทางจะ D9GKX นะท่าน มีชิปตัวเดียวที่ 2.20 (Real) แล้วไป 1200 CL5 ได้

D9GMH 2.3V 1200 CL5

แต่คงจะมีส่วนน้อยและเป็นล็อตเก่าๆของ Kingmax /เดี๋ยวนี้ถ้าเอามาอัดลากไม่ไปขนาดนั้น
                ของผมเป็นชิป kingmax หมดทั้ง 4 ตัวเลยเสียบ4แถว 1200 ได้อยู่ทีแรกซื้อมาคู่เดียวกะว่าเอามาสแปร์ไว้พอเห็นว่ามันลากไปเลยไปซื้อมาอีกคู่เสียบพร้อมกันเออดีแฮะได้1200ทุกวันนี้ก็ใช้แต่ตัวนี้แหละซื้อซิ้งค์ACหวีดำมาแปะเสริมหล่อเข้าไปเข้ากันดีจังกะ120Blackอู้สวยๆๆตัวอื่นถอดเก็บหมดแล้วว่าจะขายเห็นราคาก็หุหุให้มันอยู่ในเก๊ะคงเป็นดีที่สุดทำไงได้ใจมันรักช้ำใจก็ต้องทน

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                  ของผม คอแซ 800 ลากมา 1333 * 500 สบายครับ ปรับ Auto ด้วยครับ ตัวละ 760 มีซิ้งสวยงามมากๆครับติดมาเลย แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากดูรูปซิ้งอ่ะ เผื่อจะเอามาใส่กับ corsair ของผมบ้าง อิอิ

Comment

OCZ 1066 ครับ

Comment

Originally posted by ermcl114 View Post
                      อยากดูรูปซิ้งอ่ะ เผื่อจะเอามาใส่กับ corsair ของผมบ้าง อิอิ
                      ผมจำรุ่นไม่ได้นะ แต่มันติดมาเลยเพิ่งซื้อมาครับ บัส 800 ขนาด 1 กิก ราคา 760 บาท

สวย เนียน แรง

Comment

ถ้าแรมบ้านๆน่ะ ตัวที่ว่ามา ok แล้ว

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                          กำไม่อยู่แล้วสะด้วยอะ

จำได้แต่คะแนน วิสต้า

คิงตัสได้ 5.4
                          คิงแมกได้ 5.2
                          อาเป 5.2
                          5.9 (ตามรายเซ็นต์ครับ)

มันอาจจะดูไม่ค่อยมีเหตุผล แต่ก็ได้เห็นการทำงานของมันอะครับ
                          ถ้าคุณจะเอาคะแนนที่ได้จากวิสต้ามาวัดละก้อ....คุณลากbusแรมไปเท่าไรคับคอแซร์คุณถึงได้5.9คะแนน
                          ของผมคิงตั้นBus667ไม่ต้องลากยังได้5.9

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                            ถ้าคุณจะเอาคะแนนที่ได้จากวิสต้ามาวัดละก้อ....คุณลากbusแรมไปเท่าไรคับคอแซร์คุณถึงได้5.9คะแนน
                            ของผมคิงตั้นBus667ไม่ต้องลากยังได้5.9

Comment

แถมBUSยังวิ่งไม่เต็มอีกตะหาก..เอิ๊กๆ

Comment

ฮาขี้แตกครับพี่น้อง

Comment

Working...
                                X