Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Warheadจะได้เห็นหน้าNOmadป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis Warheadจะได้เห็นหน้าNOmadป่าวคับ

ภาคนี้จะได้เห็นหน้าNomadตัวเอกภาคแรกของเราหรือป่าวคับอยากเห็นมากเลย ได้ยินแต่เสียง ภาคล่าสุดเล่นไปได้นิสนึงคับ มันมักๆ^^"

ไม่ได้เห็นมันเลยคราบบบบบบบบ

Comment

ไม่สน ชอบผู้หญิง คิก ๆๆๆๆ

Comment

อาจจะหน้าตาหล่อล่ำ เหมือน พระเอกใน Gear of War ก้อได้นะครับ อิอิ

Comment

เล่นมาจบแล้ว นะครับ

สรุปว่า ไม่เห็นหน้า Nomad เลยนะครับ แต่จะมีเสียง Physco คุยกับ Nomad ในตอนจบ ครับ (จอดำ มีแต่เสียงกับ Subtitle)

แต่ในภาคแรก (ภาค Nomad) เราจะได้เห็นหน้า Physco นะครับ ที่ชัดๆ แน่ๆ ก็คือด่านสุดท้ายที่เราอยู่บนเรือบรรทุกเครื่องบินน่ะแหละครับ เริ่มเกมส์มา Physco ก็จะเดินพาเราเข้าไปในห้องวางแผนยุทธการบนเรือรบ น่ะครับ

Comment

เอ๊ะๆอยากเห็นหน้านี่คิดอะไรกับNomadรึป่าว

Comment

เอ๊ะๆอยากเห็นหน้านี่คิดอะไรกับNomadรึป่าว
              ใครจะคิดยังไงกับ Nomad ผมไม่สน

แต่ผม หลงรัก Physco เข้าแล้วสิครับ ว๊าย !!!!

Comment

nomad หน้าตาเป็นยังไงหว่า เห็นใส่หมวกปิดหน้าทั้งเรื่อง....แม้กระทั่งปกเกม

Comment

หน้าตาเป็นไงมะรุ้ แต่ที่แน่ๆ คือ

เค้า ไม่บ้า....

Comment

nomad บู้ไม่ทันเท่าPhysco อ่ะในความคิดนะ

Comment

ที่ผมรู้ๆ เกมสั้นโคตร เล่นแป๊ปเดียวจบแล้ว

ปล.ใช่ด่านสุดท้ายอยู่บนลานเทียบจอดเครื่องบินใช่รึป่่าวครับ ผมจบด่านนี้เล่นผมทำงง เกมจบแล้ว ไมมันสั้นแบบนี้

Comment

http://www.xjapan.in.th/

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                          ที่ผมรู้ๆ เกมสั้นโคตร เล่นแป๊ปเดียวจบแล้ว

ปล.ใช่ด่านสุดท้ายอยู่บนลานเทียบจอดเครื่องบินใช่รึป่่าวครับ ผมจบด่านนี้เล่นผมทำงง เกมจบแล้ว ไมมันสั้นแบบนี้
                          499ก็สั้นหน่อยล่ะ อยากยาวๆก็699 สงสัยผมต้องเล่นแบบชมนกชมวิวไปเรื่อยๆไล่เก็บทุกเม็ดเลยจะได้ดูยาวๆ

Comment

Originally posted by basttard View Post
                            อาจจะหน้าตาหล่อล่ำ เหมือน พระเอกใน Gear of War ก้อได้นะครับ อิอิ
                            มาคัส หึหึ ในดวง ใจเรย อิอิ อ่า it never end !

Comment

Working...
                            X