Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้จอ samsung 2232GW แล้วเป็นแบบนี้บ้างรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้จอ samsung 2232GW แล้วเป็นแบบนี้บ้างรึเปล่าครับ

คือปุ่มที่ 2 จากซ้าย เป็นปุ่มที่ให้เลือกลักษณะของภาพสำหรับเล่นเกมส์ ดูหนัง อะไรพวกนี้ ของผมเวลากดปุ่มนี้ปุ๊บแล้วจอมืดแป๊บนึงแล้วภาพก็มา แต่มันก็ไม่ขึ้นโหมดให้เลือกภาพที่จะขึ้นมาตรงซ้ายล่างของจอ เป็นมาได้เดือนกว่าแล้ว ใช้งานก็ปกติแต่ปรับภาพไม่ได้ คือผมจะปรับเมื่อเวลาจะดูหนัง เล่นเกมส์ครับ อยากรู้ว่ามีใครเป็นเหมือนผมบ้างรึเปล่าครับ แล้วถ้าเอาไปเคลมเค้าจะให้หน้าจอสำรองมาให้ยืมใช้หรือเปล่าครับ

ไม่เป็นครับ ... ปกติดี

Comment

ของผมก็ไม่เป็นครับ กดแล้วก็มีหน้าต่างขึ้นมาเลย

Comment

งั้นถ้าผมเอาไปเคลมเค้าจะให้จอสำรองมาให้ยืมใช้หรือเปล่าครับ ไม่เคยมีประสบการณ์ในการเคลมสินค้าน่ะครับ

Comment

Originally posted by bigoho View Post
          งั้นถ้าผมเอาไปเคลมเค้าจะให้จอสำรองมาให้ยืมใช้หรือเปล่าครับ ไม่เคยมีประสบการณ์ในการเคลมสินค้าน่ะครับ
          น่าจะรอได้เลยนะครับ เพราะรุ่นนี้ในตลาดก็ยังมีวางขายกันอยู่
          ส่วนจะให้จอสำรองไปใช้ก่อน คงไม่มีนะโยบายอย่างงั้นแน่ๆครับ

Comment

กดทีเดียวมาซ้อนกันเลย

Comment

งง

กดทีเดียวมาซ้อนกันเลย
              Last edited by num821; 19 Sep 2008, 22:51:54.

Comment

Originally posted by bigoho View Post
                น่าจะรอได้เลยนะครับ เพราะรุ่นนี้ในตลาดก็ยังมีวางขายกันอยู่
                ส่วนจะให้จอสำรองไปใช้ก่อน คงไม่มีนะโยบายอย่างงั้นแน่ๆครับ

Comment

ใช้ได้อยู่ปกติครับ แนะนำให้ไปเคลมดีกว่าครับ

Comment

Working...
                  X