Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัสเปกทีค่ะ งบ 10000 ไม่รวมจอค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัสเปกทีค่ะ งบ 10000 ไม่รวมจอค่ะ

คือหนูกะจาไปซื้อสิ้นเดือนนี้อะคะ เอาไว้เล่นเกมโดยเฉพาะ ขอแบบคุ้มๆเลยนะคะ เพาะทุนน้อยอะคะ ถ้าเปนไปได้ขอแบบ oc ได้ง่ายๆหน่อยนะคะ จะเอาไว้หัดคะ อิอิ ไม่รู้จะขอมากไปรึปล่าวขอเปน amd ค่ะ

อิอิ สวัสดีครับ

Comment

สวัสดีคะ พี่วิกรร เล่นทุกวันเลยน้าาาา

Comment

เอาไส้ไกล้สินเดือน PM งบมาแล้วกันครับ เดียว บอกให้ว่าต้องใช้อะไรบ้างครับ ราคาตอนนี้ ลงทุกวันครับ เมื่อวานซื้อ TAGAN มาตัว วันนี้ลงอีก 90 บาท

Comment

Working...
        X