Announcement

Collapse
No announcement yet.

ABIT EQ ARASHI GAMER SKIN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ABIT EQ ARASHI GAMER SKIN

ABIT EQ ARASHI GAMER SKIN

What New ?
    -Skin Arashi Gamer Edition:Gamer In The Dark
    -Text Language:Thailand
    -Text In Short Box Language:Thailand*
    *Text In Short Box For AN78GS,AX78 Only

ไปโหลดกันได้เลยครับ แต่มันจะสมบูรณ์แบบก็ต่อเมื่อเอาไปใช้กับ
    Abit AN78GS และ Abit AX78 เพราะผมพัฒณามาแค่นี้ครับ

การทำนั้นง่ายมากเลยครับในการ Edition ครับ เพราะนี้มันเป็น
    โปรแกรมที่เราจ่ายมาแล้วในการซื้อเมนบอร์ดนั้น คงไม่มีปัญหา
    เรื่องลิขสิทธิ์อะไรนะครับ

*ถ้าใครโหลดไปแล้ว ใช้ไม่ได้ หรือโหลด ไม่ได้ ก็บอกที่ครับ
    ปล.ใครหลอดไปแล้วเห็นข้อผิดพลาดอะไรเกรียนของผมก็ช่วยบอกกันด้วยนะครับ

http://www.thaigaming.com/downloads-file-10050.htm

http://www.thaigaming.com/downloads-file-10050.htm

ใครว่า ลาว ก็ไม่เป็นไรครับ ผมยอมรับ
    Attached Files

แจ่มจริงๆเลยพ่อคุณทูนหัว จุ๊บๆ

Comment

ใครใช้บอร์ดAbit ลองแล้วรายงานผลด้วยนะครับ

Comment

ดันให้คับ ของใหม่

Comment

การ Edit abit EQ นั้นง่ายมากครับเพียงท่านมีโปรแกรม Macromedia Dreamweaver 8 และ
          Adobe Photoshop CS2 งานก็จะง่ายขึ้น แต่ถ้าใครไม่มี ก็ใช้ Notepad กับ Paint ก็เพียงพอแล้วครับ
          ส่วนที่ผมทำนั้นใช้เงาพื้นหลังแบบ Mask เดิมๆเพียงปรับแต่งในเรื่องของ Text และColorแค่นั้นครับ
          ถ้าใครอยากแก้ Mask เป็นแบบอื่นก็ได้นะครับ จะทำเป็นโปรแกรมเป็นรูป รถ หรือ ตัวละครในเกมส์
          ย่อมทำได้นะครับ เพียงแค่ท่านต้องเข้าไปแก้ไข Position ของ ข้อมูลที่แสดง แบบ X,Y ด้วยนะครับ
          ทำไม่ยากครับ แต่ต้องใช้เวลาครับ

Comment

สวยดีครับแต่ท่านเทพARASHiมีวิธีโมใช้กับP5Eได้ไหม

Comment

ผมไม่เคยใช้ Abit EQ เลยครับ ปกติปรับรอบพัดลมใน CCC อยากรู้รายระเอียดของโปรแกรมนี้หน่อยครับ
              ไว้ใช้ดู อุณหภูมิ ของ System กับ ปรับรอบพัดลมใช่มั้ยครับ

แล้วก็รบกวนใครช่วยลงลิงค์ Abit eq เวอชั่นที่นิยมใช้กันอยู่หน่อยครับ หรือโหลดตัวนี้แล้วใช้ได้เลย?
              เห็น ขนาดไฟล์เล็ก เลยสงสัยว่าต้องลงตัวเต็มก่อน แล้วค่อยลงSKIN ของคุณ Arashi หรือเปล่า

Comment

thank

Comment

ท่านwatjung
                  Abit EQ นั้นเป็นโปรแกรมตรวจการทำงานของระบบระบายความร้อนและแรงดันไฟต่างๆของระบบ
                  โดยโปรแกรมนั้นจะติดมาให้กับ เมนบอร์ด Abit ครับ ส่วนตัวที่ผมให้โหลดนั้นเป็รแค่เพียง Skin ครับ
                  ไม่ใช้โปรแกรมครับ

ท่านGtx9800
                  ผมว่าใช้ Adobe Photoshop CS2 จะดีกว่านะครับ
                  ปล.ผมไม่รู้จัก P5E ชะด้วยดิครับ

Comment

ยังไม่ตาย***อีกเหรอ สัตว์นรก
                    Last edited by fj; 20 Sep 2008, 23:14:50.

Comment

Originally posted by fj View Post
                      ยังไม่ตาย***อีกเหรอ สัตว์นรก
                      ใจเยงๆ

Comment

ระวังมันจะ(กลับ)มาโดยไม่รู้ตัว

Comment

สร้างกระแสไม่ยอมตกจริงๆ

Comment

พ่อมเมิงตายเหรอสัด ไอสัดนารก

Comment

ไม่เข้าใจอะ พ่อแม่ไม่รักหรอ ทำตัวเรียกร้องความสนใจอยู่ได้

ขาดความอบอุ่นใช่ไหม พูดไรไม่รู้เรื่องซักอย่าง ทำตัวเกรียนไปวันวัน

Comment

Working...
                              X