Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามครับati

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามครับati

ถ้าผมจะถอย ati สักตัว แต่จะถอยตอนประมาณปีหน้าช่วงกุมภา มีงบอยู่5k ผมควรจะถอยตัวไหนดีครับ ช่วยคาดการณ์หน่อยว่า ตัวไหนจะราคาลงถึง5kบ้าง ขอบคุณครับ

4850 น่าจะถึง5000 นะ

Comment

ปีหน้ากุมภา ผมคิดว่า 4870 คงตกแล้วล่ะคับ แต่ต้องดูๆต่อไปนะ เผื่อของปีหน้าแรงกว่าและงบ 5k พอดีน่ะคับ

Comment

Originally posted by kissdog View Post
        ถ้าผมจะถอย ati สักตัว แต่จะถอยตอนประมาณปีหน้าช่วงกุมภา มีงบอยู่5k ผมควรจะถอยตัวไหนดีครับ ช่วยคาดการณ์หน่อยว่า ตัวไหนจะราคาลงถึง5kบ้าง ขอบคุณครับ
        ร้องเพลงรอ อีกหลายเดือนเลยนะ ครับ เงินท่านอาจมากกว่าหรือน้อยลง
        ถึงเวลาอาจมีตัวดีๆ เเจ่ม รอเดือนกุมภา ก็รู้เองหละ

Comment

คงไม่น้อยลงครับ แต่คงเพิ่มอีกไม่เกิน2k เอาแบบไว้เล่นนีดฟอ ลืนหัวแตก - -
          Last edited by kissdog; 19 Sep 2008, 20:35:26.

Comment

Working...
          X