Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันนี้น่าจะยังไม่หมดนะครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันนี้น่าจะยังไม่หมดนะครับ..

ซื้อ 06 ประกัน 3ปี หมด ปี09 อย่างนี้ใช่เปล่าครับ.. (VGA GF4MX 440 8X)

ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวจะเช็คกับ D-COM ตาม S/N

Comment

หมด แล้วนิ ครับ
      ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
      ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
      ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
      sigpic

Comment

Originally posted by Areyo View Post
        หมด แล้วนิ ครับ
        ครับ..หมด 10/2006

Comment

ครับหมดแล้วนี่ครับ แต่ถ้าเป้นของ M&D จะลงเดือน/ปี ที่ซื้อให้อ้าคับแล้วก็นับต่อไปว่าประกันกี่ปีคับ

Comment

Working...
          X